Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกันขาดไหมเนี่ย ที่มุมขวาล่าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกันขาดไหมเนี่ย ที่มุมขวาล่าง

กระดองไม่ได้เป็นอะไรนะครับ

มันเป็นรอยนิดนึงตรงมุมขวาล่างอะครับ
    Attached Files
    Last edited by dreamerkidz; 28 Feb 2009, 14:48:32.

อิอิ ใช่ย่อย น่าจะโดนตัดมั้ง ขายต่อไอ้คนซื้อก็ตีเป็นหมดประกันชัว
    แต่ว่า เปิดติดไหม

Comment

มันเป็นอะไร เหรอ
      มองไม่ออก

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        มันเป็นอะไร เหรอ
        มองไม่ออก
        ผมว่า กระดองยุบครับ น่าจะหมดประกัน

ปล. เสียยังครับ แต่ไม่น่าเสียหรอก cpu

Comment

แค่ยุ ไม่น่าจะโดนตัดประกันมั้ง เพราะส่วนนั้นมีโดนกดทับก็ต้องมียุมีบุบ มั้งละ
          แต่ลองโทรเช็คกับทางศูนย์ดูก่อน นะ
          เพราะ CPU (intel) ที่ผมใช้ทุกตัว มีรอยขีดข่วนและบุบเล็กน้อยเเทบตัวตัว ก็ซิงค์มันกดทับก็เป็นเรื่องปกติ
          โทรเช็คดู

Comment

แน่นอนครับ............จบชีวิต

Comment

ตรงมุมขวาล่างอะครับ
              ไม่ได้ยุบ ลืมบอกรายละเอียด
              Last edited by dreamerkidz; 28 Feb 2009, 14:48:43.

Comment

Originally posted by dreamerkidz View Post
                ตรงมุมซ้ายล่างอะครับ
                ไม่ได้ยุบ ลืมบอกรายละเอียด
                มันก็เป็น ร่องบอกล็อค cpu ปรกตินิครับ

Comment

น่าจะหมด...เอามาขายติ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                    มันก็เป็น ร่องบอกล็อค cpu ปรกตินิครับ

มุมล่างขวาครับพิมผิด

Comment

1 หรือ 2 ครับ

Comment

1มั้งนะ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                          1 หรือ 2 ครับ

รอย 1 นั่นไม่ได้เป็นอะไรครับ เป็นรอยซิลิโคนทำให้เหมือนเป็นรอยเฉยๆ
                          รอย 2 นั่นหละครับท่าน ที่ผมสงสัย

Comment

มันหักหรือครับ มองไม่ค่อยเห็น ขอบบชัดกว่านี่ได้ไหมครับ

แต่ถ้่า แตก หัก หรือ บิ่น มันจะหมดประกันครับ

Comment

มันหักหรือครับ มองไม่ค่อยเห็น ขอบบชัดกว่านี่ได้ไหมครับ

แต่ถ้่า แตก หัก หรือ บิ่น มันจะหมดประกันครับ
                              น่าจะแตกนะครับเป็นรูปสามเหลี่ยม ขนาดเส้นผ่านศูนย์กลางประมาณ 1 มิลลิเมตร

Comment

Working...
                              X