Announcement

Collapse
No announcement yet.

6800GS VS 7300 GT [AGP] อันไหนแรงกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 6800GS VS 7300 GT [AGP] อันไหนแรงกว่ากัน

6800 GS DDR3 256/128 กับ 7300 GT DDR2 512/128อันไหนแรงกว่ากันครับ

แล้วAGP ตัวแรงสุดรุ่นไหนครับพอจะมีขายไหม

6800 gs แรงกว่า

Comment

6800GS น่าจะแรงกว่าครับ ไม่แน่ใจ

AGP ที่มีขายในปัจจุบัน เอาแบบหาง่ายๆก็ 1650Pro DDR2 อ่ะครับ ดูตามลายเซ็นท่านแล้วใช้ 6800GS อยู่ใช่ป่ะ งั้นก็มองข้าม 1650Pro ไปเลยดีกว่า

ถ้าตัวอื่นคงต้องออกแรงเดินหากันสักหน่อยไม่งั้นก็มือสองในเว็บเรานี่ล่ะ พวก 7900GT,7950GT,1950Pro เคยเห็นมีมาปล่อยอยู่เหมือนกัน(นานๆจะเห็นซะที ราคาแพงใช้ได้) ผมแนะนำให้รอเก็บเงินอัพยกชุดไปเลยน่าจะดีกว่าครับ

Comment

6800 GS

Comment

6800 GS

Comment

พอดีจะซื้อใส่อีกเครื่องนึงนะครับ ขอบคุณมากๆที่ให้คำตอบครับ

ในลายเซ็นพิมพ์ผิด ดันพิมพ์ GT ขี้เกียดแก้
            Last edited by kibrain; 28 Feb 2009, 16:13:39.

Comment

6800 GS

Comment

6800GS

กินไฟมากกว่านะขอบอก

Comment

6800GS แรงกว่าคับ 7300GT
                  แรงพอ ๆ กับ 7600GT
                  ถ้าจะหาแรงกว่านี้ หายากนิดนึงนะคับ

Comment

ดันๆๆๆคร่าขายดีๆน้า
                    ปูเป้มีโปร ems ฟรี มีสินค้าใหม่มาลงด้วยลองแวะมาจิ บ๊ะบายเดี๋ยวแวะมาใหม่

Comment

AGP แรงสุด HD3850 ครับ น่าจะเป้นตัวสุดท้าย รุ่นสุดท้ายสำหรับ AGP8xครับ

Comment

วันนี้ไปเดินที่เซียร์มาครับ เลยแวะไปซื้อของที่ com ok.( advice )
                        ระหว่างที่เปิดดูรายการสินค้าในแฟ้ม ปรากฎว่าไปสะดุดตาของแปลกเข้าครับ
                        HIS HD 3850 512MB DDR3 IceQ AGP ราคา 3xxx บาท
                        แปลกตรง HD 3850 AGP ตัวนี้หายาก
                        แปลกตรงราคา AGP ใกล้เคียงกับราคา PCIe
                        ผมว่าผมดูไม่ผิดนะ แต่ไม่รู้ว่า advice พิมพ์ผิดหรือเปล่า
                        นอกจากตัวนี้ยังมี HD 3850 อีกยี่ห้อแต่จำไม่ได้ครับ ราคาก็ใกล้เคียงกัน
                        ผมไม่ได้เห็นตัวเป็นๆและไม่ได้ถามพนักงาน
                        เพราะพวกคุณเธอกำลังยุ่งอยู่กับการทำรายการให้ลูกค้า
                        เลยไม่ทราบว่าจริงเท็จประการใด
                        ใครที่สนใจก็ลองสอบถามดูครับว่ามีของหรือเปล่า
                        (ดูจากใน web ไม่ปรากฎรายการนี้ครับ)

ปล.ถ้าผมดูผิดไปก็ต้องขออภัยอย่างสูงนะครับ(คงไม่ต้องถึงขนาดต้องกราบ_ีนนะ)

Comment

ระวังโดนฟ้องนะ (กราบ_ีนนะ) อิอิ

Comment

วันนี้ไปเดินที่เซียร์มาครับ เลยแวะไปซื้อของที่ com ok.( advice )
                            ระหว่างที่เปิดดูรายการสินค้าในแฟ้ม ปรากฎว่าไปสะดุดตาของแปลกเข้าครับ
                            HIS HD 3850 512MB DDR3 IceQ AGP ราคา 3xxx บาท
                            แปลกตรง HD 3850 AGP ตัวนี้หายาก
                            แปลกตรงราคา AGP ใกล้เคียงกับราคา PCIe
                            ผมว่าผมดูไม่ผิดนะ แต่ไม่รู้ว่า advice พิมพ์ผิดหรือเปล่า
                            นอกจากตัวนี้ยังมี HD 3850 อีกยี่ห้อแต่จำไม่ได้ครับ ราคาก็ใกล้เคียงกัน
                            ผมไม่ได้เห็นตัวเป็นๆและไม่ได้ถามพนักงาน
                            เพราะพวกคุณเธอกำลังยุ่งอยู่กับการทำรายการให้ลูกค้า
                            เลยไม่ทราบว่าจริงเท็จประการใด
                            ใครที่สนใจก็ลองสอบถามดูครับว่ามีของหรือเปล่า
                            (ดูจากใน web ไม่ปรากฎรายการนี้ครับ)

ปล.ถ้าผมดูผิดไปก็ต้องขออภัยอย่างสูงนะครับ(คงไม่ต้องถึงขนาดต้องกราบ_ีนนะ)
                            จิงดิ ในพันธ์ทิพย์มีเปล่าคับ?

Comment

Working...
                            X