overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 16 of 16

Thread: เครื่องผมทำไมรัน AquaMark3 ไม่จบครับ

OverclockZone Member Nuno's Avatar

Default เครื่องผมทำไมรัน AquaMark3 ไม่จบครับ

รัน AquaMark3 เปิดโปรแกรมเข้าเมนู Score Measurement รันได้พอถึงตอนเรือระเบิดเครื่องเด้งออกเลย ครับ ไม่ทราบมีปัญหาอะไร

ปล. เป็นที่ฉากเดิมทุกครั้งรันโปรแกรม

สเปคเครื่อง AMD64 3000+ ,X1950GT ,Ram 512x2 Dual Windows Xp Media Center 2002 SP2 ครับ

OverclockZone Member

โหลด ตู้ปลาใหม่ดูครับ ลงไดเวอกาดจอใหม่

ของผมเคยเป็น เพราะเครื่องไม่เสถียร OC มากไป เด้งเลย

Spec manager wikorn's Avatar
    FB:wikorncom thailand www.wikorncom.com

โปรแกรมมีปัญหากับการ์ด ATI นิดหน่อยครับ โหลดไฟ .dll วางทับในโฟเดอร์ของโปแกรมก็หายครับคะแนนขึ้นทันที่

บอก ท่าน TWK ดิ ผมส่งให้เข้าไปแล้ว ของผมลบทิ้งไปแล้ว หรือไครที่มีส่งให้เข้าหน่อย ได้เห็นคะแนนแน่

ทิ้ง mail ไว้เลยครับ ไม่เกินวันนี้รับรอง เห็นคะแนนตู้ปลา

OverclockZone Member Nuno's Avatar

ขอบคุณ คุณ WIKORN ครับ สำหรับ คำแนะนำ
    พอจะจำชื่อ ไฟล์ได้ ไหมครับ ผมไปโหลดเองก็ได้
    Last edited by Nuno; 9 Mar 2007 at 12:08:01.

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

Direcpll.dll

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

ลง e-mail ใว้เดี๋ยวส่งให้ครับ

OverclockZone Member ngage_gunner's Avatar

โหลดไฟล์นี้ ครับ แก้ได้แน่นอน เอาไปเก็บในตัวโปรแกรมมัน
    http://www.uploadtoday.com/savefile....2da513046a74a9

ขอบคุณทุกท่านที่แนะนำ ครับ
    ปล. คุณ ngage_gunner เชียร์ปืนใหญ่เหมือนผมเลย .....

OverclockZone Member Freekickgundam's Avatar

ผมเคยยานระเบิดแล้วเครื่องดับเลย
    พัดลมเสียพอดี 555

battlecruiser's Avatar
    ชมรมโคราชรักหมาแดกแมว

ขนาดผมซื้อ X700 มายังไม่เคยเทส A3 ผ่านเลย ติดตรงนั้นเช่นกัน แต่ไม่คิดมาก

ซื้อมาใส่เครื่องพิมงาน เอิ๊กส์ๆ

OverclockZone Member ngage_gunner's Avatar

Quote Originally Posted by Nuno View Post
    ขอบคุณทุกท่านที่แนะนำ ครับ
    ปล. คุณ ngage_gunner เชียร์ปืนใหญ่เหมือนผมเลย .....
    ครับผม แต่ปีนี้เศร้าครับ ไม่มีถ้วยสักใบไว้ใส่ มาม่ากินเลย

OverclockZone Member

อาการเดียวกันครับ ตอนแรกผมก็งงๆ เข้าไปดูใน techpowerup จึงเห็นแจ้งว่าต้องโหลดตัวแก้มานี่เอง

OverclockZone Member ka-pom's Avatar
    ** โซนโคราช - บุรีรัมย์ **

Give me too! ka.pom.zaa@gmail.com

ลอง
    Guest

ผมก็เทส แต่ว่าไม่ได้โหลดโปรแกรมไปจากเว็ปนี้ หนะ ไม่รู้เป็นไรมันโหลดไม่ได้อะครับ หรือ ลิงค์มันเสียก็ไม่รู้นะ ครับ คนอื่นโหลดได้บ้างป่าวเอ่ย แต่ผมก็เลยไปโหลดเว็ปอื่นๆดู ลองเทส รันผ่านหมดแบบไม่ค่อยอยากจะเชื่อเท่าไหร่เพราะ ว่าเครื่องมันเกิด blue screen บ่อยๆ แล้วคะแนนออกมาที่ 22 K นิดๆ XP1700+ 9550XT คะแนน ออกมานี้ปกติหรือป่าวครับ ใครมีเว็ปที่เป็นตารางบอกคะแนนทีสมควรจะได้รับเมือใช้ HW แบบนั้นแบบนี้หรือป่าวครับ

OverclockZone Member Ejizen's Avatar

ระเบิดนั่นฉากจบ นี่นา จามได้ อิ อิ

OverclockZone Member adamantine's Avatar

เป็นเหมือนกันครับ แต่เป็นบ้างไม่เป็นบ้าง ไม่ยักรูว่าพอเป็นการ์ดของ ATI แล้วมันจะมีปัญหาแฮะ

Bookmarks

Bookmarks