Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับซื้อการ์ดจอมาบูทไม่เข้า window

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อัพเดตไดร์เว่อร์ชิปเซ็ตด้วยครับ ไดร์เว่อร์รุ่นเก่ามีปัญหากับการ์ดจอซี่รี่ 6 ครับ

Comment

ล่าสุดครับ อัพ driver chipset เส็ดสับ ลงdriver AGP โหลดจากเวป Asus เลย

เข้า Window ได้ละครับ

แต่ !!!!!! ภาพแตกบางจุดเวงแท้ นี่ผมจะแก้ปัญหาให้จบสิ้นได้ไหมเนี่ย

Comment

Originally posted by kingmax View Post
        ไฟไม่พอจ่ายเปล่าครับ psu ของไรครับ กี่ watt
        ผมก็ว่าน่าจะลองตั้งข้อสังเกตที่ Power Supply ดูนะครับ เคยเจอกับตัวเองมาแล้วพอเปลี่ยน PSU ตัวใหม่ หายสนิทเลย หลายท่านในเว็บนี้ก็เคยเจอ การ์ดวีจีเอรุ่นใหม่ๆ นี่กินไฟกันป็นร้อยวัตต์นะครับ เห็นวันก่อนท่าน พีคุง โพสต์ไว้นะลองเข้าไปอ่านดูครับ เมื่อแก้ปัญหาด้วยวิธีเดิมไม่ได้ก็ต้องลองหาวิธีใหม่ครับ อย่าทำอยู่แบบเดิมเลย ไม่เกิดประโยชน์อันใด เสียเวลาเปล่า

http://www.overclockzone.com/forums/...ead.php?t=3929

Comment

Working...
        X