Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดสเป็คเครื่อง PC ให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยจัดสเป็คเครื่อง PC ให้ทีครับ

ผมอยากได้ สเป็ค PC ที่เล่น GTA IV / Crysis ได้ลื่น ที่สุด ไม่จำเป็นต้องภาพสวย ขอเเค่เล่นลื่นพอ ช่วยจัดให้หน่อยครับ

เเละ ผมมองๆ สเป็ค อันนี้อยู่ไม่ทราบว่าจะเล่น GTA IV /Crysis ลื่นไหม

CPU Q6600 2.40 GHz
    RAM 2 GB
    VGA 8800GT 1GB ของ Asus ครับ เเต่งง ที่มี /HTDP คืออะไรครับ - -*

มันจะเล่น GTAIV ลื่นไหมครับ ถ้ากลางๆ หรือ ต่ำ - -* เพราะผมไม่สนภาพสนเเค่เล่นได้ ก็สุขใจ

เเละผมมีงบเเค่ 1 หมื่น กว่าๆ ครับ ถ้าเกินถึงราคา 2 หมื่น คงรับไม่ได้ - -*
    Last edited by izone406; 28 Feb 2009, 22:16:46.

ถ้าไม่เอาภาพสวยอย่างว่าจิง นี่สเปกที่คุณว่ามาลื่นแน่นอน

Comment

เเละ สเป็ค ที่ผมว่ามานี้ ถ้าเล่น gta iv กับ crysis ปรับ กลางๆ จะ ลื่นไหม หรือต้อง low ลูกเดียว - -*

เเละถ้าเล่นพวกเกมออนไลน์ อย่างเช่น blade & Soul จะลื่นไหม ถ้าปรับสูง หรือต้อง กลาง - -*

Comment

GTA IV Crysis ปรับกลางๆหรือสูงก็น่า จะลื่นพอสมควร

แต่เกมออนไลนืลื่นแน่นอนน

Comment

CPU Q6600 2.40 GHz
          มันไม่มีของแล้วนี่สิ
          ตัวสุดคุ้ม

Comment

Working...
          X