Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไรท์ไฟล์ไม่ได้ครับ มีภาพ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไรท์ไฟล์ไม่ได้ครับ มีภาพ

คลิกขวาที่ไฟล์เลือก Send to ไดรว์เเล้ว มันขึ้นงี้อ่ะ ต้องการจะไรท์ด้วยระบบที่วินโดว์มันให้มาเเบบปกติโดยไม่ใช้Neroอ่ะนะ
    Attached Files

ไปใช้ nero เลยดีกว่าครับ

ว่าแต่ไรท์ด้วยโปรแกรมไรครับ, send to ไปไดร์ไหน ขอละเอียดหน่อยครับ

Comment

Send to E: DVD drive ครับ วินโดว์มันจะมีซอฟเเวร์เป็นWizard สำหรับไรท์อยุ่เเล้วอ่ะครับ

Comment

...........................

Comment

....................

Comment

ชีวิตผมอ่ะมันเศร้า ไม่มีใครสนใจ..............................................

Comment

ได้เเล้ว ได้เเล้ว ได้เเล้ว

Comment

ใช้ imgburn คับ สะดวกดี ไฟล์เล็กนิดเดียว ฟรีอีกต่างหาก

Comment

โทษทีไม่ได้มาดูเลย ได้แล้วก็ดีด้วยครับ

Comment

Originally posted by deeperman View Post
                    ได้เเล้ว ได้เเล้ว ได้เเล้ว
                    ทำได้ยังไงหล่ะ ขอวิธีหน่อย จะเอาไว้เป็นกรณีศึกษา อิอิ

Comment

Originally posted by MrWebmonst View Post
                      ทำได้ยังไงหล่ะ ขอวิธีหน่อย จะเอาไว้เป็นกรณีศึกษา อิอิ
                      ใช้Neroซะเลยไง

Comment

Working...
                      X