Announcement

Collapse
No announcement yet.

หลอด ไฟ คนงบน้อย อิอิ(^-^)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

บรรเจิดครับ ว่าจะลอง หลอด uv ดูมั่ง

Comment

มีวิธีการต่อไฟไหมครับ

อยากเอาไปทำมั่งอะครับ

ขอบคุณครับ

Comment

แบบนี้ C5 จะไปประท้วง เลือนขั้นที่ไหนละเนียะ เหอะๆ ว่าแต่ ข้างในมันร้อนไหม ของผม กดเข้าไป 40 องศาแนะ +-ไม่เกิน 2 ทำไมมันร้อนขนาดนี้....ของคนอื่นๆ ที่ใช้ C5 อะร้อนกันบ้างไหม

Comment

Originally posted by OoKengZaoO View Post
          แบบนี้ C5 จะไปประท้วง เลือนขั้นที่ไหนละเนียะ เหอะๆ ว่าแต่ ข้างในมันร้อนไหม ของผม กดเข้าไป 40 องศาแนะ +-ไม่เกิน 2 ทำไมมันร้อนขนาดนี้....ของคนอื่นๆ ที่ใช้ C5 อะร้อนกันบ้างไหม
          แป๊บๆพี่น้องสำนัก"โชว์ลาว" กำลังซุ่ม เป็นห่วงเรื่องความร้อนนี้แหละ เจ้าC5 ไม่รู้จะเย็นกว่า จีวิว หรือเปล่า เอิ๊กๆ เพิ่งรับมา ยังมึนๆ

เดิมๆ

Comment

Originally posted by OoKengZaoO View Post
            ถามมาก็ตอบไป
            ของผมสุดๆแล้ว ไม่เกิน35 คับ ตอบหน้าหนาว ยัง< 20 ตลอดเลย น่ากัว

ใครเคยสัมผัสมันมาแล้วคงรู้ถึงแสงยานุภาพมันนะ

เจ้านี่เป็นของที่ผมเอามาใส่เคสเป็นชิ้นแรกเลย

ซื้อจาก อมร 100เดว ถูกๆ

ปรับความเร็วตามอุณภูมิ ถ้าปกติจะเบา(แรงกว่า 120mm หลังเคสละกัน) แถมไม่มีเสียงเลย
            แต่ถ้าเล่นเกม+เคสร้อน = ทำงานเต็ม+ที่ดังมาก+ลมย้อนเข้าไปทาง 120mm หลังเคสเลย

มีคนเคยว่า เข้าล่าง+หน้า ออกหลัง+บน
            มันมีรูด้าหลังเอาไอ้นี่มาทำงานซะเลย

Comment

2.1A อะจ๊ากกก มันคือ โบว์เวอร์ นี่เอง

ปรับรอบกับเมนบอร์ด หรือครับ

Comment

Originally posted by aekshow View Post
                2.1A อะจ๊ากกก มันคือ โบว์เวอร์ นี่เอง

ปรับรอบกับเมนบอร์ด หรือครับ
                ปรับตามอุณหภูมิฮะ มันเป็น thermal resistor อะ
                แล้วมันต้องอุณหภูมิค่อนข้างสูงถึงจะอารมเสีย เลยจับ r ที่ค่าเท่ากับมันตอนอุณภูมิฮ่องมาต่อขนานอะ
                ตอนนี้ร้อนนิดร้อนหน่อยเป็นอารมเสียเลย

Comment

Originally posted by [KoonG] View Post
                  ปรับตามอุณหภูมิฮะ มันเป็น thermal resistor อะ
                  แล้วมันต้องอุณหภูมิค่อนข้างสูงถึงจะอารมเสีย เลยจับ r ที่ค่าเท่ากับมันตอนอุณภูมิฮ่องมาต่อขนานอะ
                  ตอนนี้ร้อนนิดร้อนหน่อยเป็นอารมเสียเลย
                  อยากไปฟังเสียงตอน รมณ์เสียจิงอุ๊ย

Comment

ไปเอาที่ไหนมาหรอ อยากเอาไปโมเล่นเองบ้างอะ ที่บ้านไม่มีแอร์ ตอนนี้แก้ผ้า C5 อยู่

Comment

ไปเอาที่ไหนมาหรอ อยากเอาไปโมเล่นเองบ้างอะ ที่บ้านไม่มีแอร์ ตอนนี้แก้ผ้า C5 อยู่
                      โบร์เวอร์ใช่มั้ยฮะ ผมสอยมาจาก อมร ตัวละ 100 เดวฮะ (อมร เชียงใหม่นะ)

Comment

หลอดไฟสตาร์วอ
                        อิอิ

Comment

Working...
                        X