overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 7 12345 ... LastLast
Results 1 to 20 of 137

Thread: ถามความเห็นเรื่อง C&C3 หน่อยคราบ

OverclockZone Member

Default ถามความเห็นเรื่อง C&C3 หน่อยคราบ

ตอนนี้เค้าบอกว่า EA thailand จะนำเข้า C&C3 เป็น Kane Edition แต่มันแพงอะ
    เลยอยากรุ้ว่า C&C3 จะมีแบบปกติเข้ามาไหม ...
    ของปลอมก็กลัวมันจะไม่มี video ให้ดู...
    เศร้าเลย 600 กว่าบาทนะ kane edit
    ใครพอรู้บ้างช่วยแนะนำหน่อยนะคราบ

battlecruiser's Avatar
    ชมรมโคราชรักหมาแดกแมว

โหลด bit เอาดีก่า ถ้าจะซื้อของปลอม

OverclockZone Member BENZ_EMPEROR's Avatar

Talking

ดูด Bit ดีกว่านะ ข้อมูลเหมือนแผ่นแท้ทุกอย่างแค่ Crack เท่านั้นเองไม่ต้องกดเปิด DVD ROM ให้เจ็บนิ้วนะผมว่าหุหุ

โหลด Bit 8G กี่วันอะเนี้ยกว่าจะหมด

OverclockZone Member GyM's Avatar
    ที่ปลอดภัย~~(BKK)

video ของคอมมาน เปนอารัยที่ไม่เห็นจะน่าดูชมเลยท่าน จำเรดเริด2ได้ป่ะ โคดเสี่ยว

OverclockZone Member tawnoei's Avatar

มันมองดูดีขึ้น และชัดขึ้นแค่นั้นเองอ่ะ

OverclockZone Member คิม's Avatar

โหลดๆ

OverclockZone Member papae's Avatar

Bit เท่านั้นใจคุณ

OverclockZone Member Golf160's Avatar

bit จงเจริญ

Mod ภูธร Sakuder's Avatar
    อ.เมือง นครราชสีมา USER ID : 27

ซื้อทันทีที่เห็น

โพสกระทู้ติด ๆ ภายใน 30 นาทีโดยไม่จำเป็น โพสโฆษณาในที่ที่ไม่ได้รับอนุญาติ
    โพสที่ละเมิดลิขสิทธิ์ โพสการเมือง โพสทะเลาะ โพสลามก ฯลฯ
    หรือโพสผิดกฏ กติกา มารยาทอื่น ๆ พบเห็นโปรดช่วยแจ้ง โดยกด ที่โพสนั้นๆ

OverclockZone Member ArmNGO's Avatar

รอบิทมาลองเล่นก่อน ถ้ามันยังไม่มีอะไรต่างจาก เดโม ไม่ชื้อแน่
    เล่นแต่ เดโม เล่นไปเล่นมามันก็รู้สึกเหมือนเล่น ภาคเดิมๆเลย

แต่ คอม โครตจะโหดเลย - -

ซื้อแท้มา on line ดีกว่าครับ 600 นี่ผมว่าก็ถูกแล้วนิ

OverclockZone Member kenji_shinoda's Avatar

600กว่านี่ก็ปกติน่ะคับ ม่ายแพงหรอกคับ

เล่นDemoแล้วไม่ประทับใจเลยครับ ภาพสวยขึ้นแค่นั้นเอง ตัวเกมส์ไม่สนุกเล่นแล้วรู้สึกไม่พัฒนาจากภาคก่อนๆเลย

Moderator พีคุง's Avatar
    Beneath the sky

ยานแม่ของเอเลี่ยนเท่มาก ต้องลองๆ อิอิ

OverclockZone Member Hangger's Avatar

หนุกดีคับเครื่องไม่แรงยังเล่นลื่นสมัยนี้หาเกมส์แบบนี้ยาก สรุปของแท้มาต้องชื้อ ^^

OverclockZone Member McCLoY's Avatar
    ABAC บางนา UNIVERSITY

Quote Originally Posted by Hangger View Post
    หนุกดีคับเครื่องไม่แรงยังเล่นลื่นสมัยนี้หาเกมส์แบบนี้ยาก สรุปของแท้มาต้องชื้อ ^^

ไม่พลาดแน่นอนสำหรับผม ต้องของแท้ครับ อิอิอิ

ออก 26 มีนาคมนี้แล้วนะครับ อีก สอง อาทิตย์ จะได้ลุยกันแว้วๆๆๆๆๆ

OverclockZone Member hoyhey's Avatar

600 นี่ไม่แะงมากหรอกคับ เทียบกับเกมส์อื่นๆแล้ว
    เมืองไทยเกมส์ถูกสุดๆแล้วคับ ที่อื่นแพงกว่าเรา 2-3 เท่า ป้าดๆ

คุณต้องอย่าเอามาเทียบราคาซิ คุณต้องคิดแบบนี้
    ที่ US ขาย C&C3 49.99$ ตีซะ 50 $ ทำงาน เป็นเด็กเสริฟ หรือร้างจานได้ ชมละ 25$ สองชมได้แล้ว
    ส่วนเรา ทำงานทั้งวันได้ 250 บาท กับ Game ราคา 600 บาท
    สอง 2 ชม กับ 2 วันนะคราบ
    คุณต้องคิดดูดีๆ กรรมกรเมืองไทยน่าสงสารจริงๆ
    ถ้าคุณมีงานระดับ Engineer คุณได้วันละ 1000 บาทคุณก็บอกว่าถูก แต่สำหรับบางคน 600
    มันแถบขาดใจ... นึกถึงเด็กกำพร้า ที่อาจจะมีนมดืมไม่พอ นมกล่องละ 10 บาท คุณซื้อนมให้เด็กๆได้ 60 คนเลยนะ
    คุณลองนึกดู คน 60 คนมันเยอะนะ ......
    แต่เมื่อคุณชอบเล่นเกม คุณก็ซื้อเลนได้ ผมก็ซื้อ แต่เคยคิดไหมว่า 600 บาทมันแพงเกินเหตุ
    399 ผมว่า Ok เลยกำลังดี
    499 ถ้าคุณต้องใช้ CD 3-4 แผ่นก็ ok
    จิงไหม.....ส่วนถ้า game ไหนเค้า ขายราคา 299 บาทแต่คุณยังโหลด Bit หรือ ซื้อของ coppy นั้นก็เกินไป คนเขียน คนขายเค้าจะกินอะไรหละนี่ ราคา 500 ขึ้นไปผมว่าน่าซื้อ ของ coppy ไม่งั้นก็ โหลดไปเลยดีกว่า
    แต่ถ้า 300-500 ผมว่าแล้วแต่ฐานะ
    แต่ต่ำกว่า 300 ก็ซื้อๆเค้าไปเถอะ
    Last edited by nutdiablo; 15 Mar 2007 at 09:47:37.

OverclockZone Member ลุงอ๊อด's Avatar
    ดอนเมือง O81-31O-8322

Red face

Quote Originally Posted by nutdiablo View Post
    คุณต้องอย่าเอามาเทียบราคาซิ คุณต้องคิดแบบนี้
    ที่ US ขาย C&C3 49.99$ ตีซะ 50 $ ทำงาน เป็นเด็กเสริฟ หรือร้างจานได้ ชมละ 25$ สองชมได้แล้ว
    ส่วนเรา ทำงานทั้งวันได้ 250 บาท กับ Game ราคา 600 บาท
    สอง 2 ชม กับ 2 วันนะคราบ
    คุณต้องคิดดูดีๆ กรรมกรเมืองไทยน่าสงสารจริงๆ
    ถ้าคุณมีงานระดับ Engineer คุณได้วันละ 1000 บาทคุณก็บอกว่าถูก แต่สำหรับบางคน 600
    มันแถบขาดใจ... นึกถึงเด็กกำพร้า ที่อาจจะมีนมดืมไม่พอ นมกล่องละ 10 บาท คุณซื้อนมให้เด็กๆได้ 60 คนเลยนะ
    คุณลองนึกดู คน 60 คนมันเยอะนะ ......
    แต่เมื่อคุณชอบเล่นเกม คุณก็ซื้อเลนได้ ผมก็ซื้อ แต่เคยคิดไหมว่า 600 บาทมันแพงเกินเหตุ
    399 ผมว่า Ok เลยกำลังดี
    499 ถ้าคุณต้องใช้ CD 3-4 แผ่นก็ ok
    จิงไหม.....ส่วนถ้า game ไหนเค้า ขายราคา 299 บาทแต่คุณยังโหลด Bit หรือ ซื้อของ coppy นั้นก็เกินไป คนเขียน คนขายเค้าจะกินอะไรหละนี่ ราคา 500 ขึ้นไปผมว่าน่าซื้อ ของ coppy ไม่งั้นก็
    โหลดไปเลยดีกว่า
    แต่ถ้า 300-500 ผมว่าแล้วแต่ฐานะ
    แต่ต่ำกว่า 300 ก็ซื้อๆเค้าไปเถอะ
    อย่าลืมว่าข้าวที่โน่นแพงกว่า ภาษีก็เยอะกว่า แต่เงินมันก็เหลือมากกว่าเราเยอะ....แปลกดี
    คนโง่ๆ ของมันมาเมืองไทยก็ได้ค่าตัวมากกว่า....ยิ่งแปลกใหญ่ พวกใจเป็นทาสคนหัวทอง 5555
    ทำธุรกิจแบบเลียตูดฝรั่ง เรียนมาไม่คิดดัดแปลงเอามาใช้เลย...ก็เงี๊ยยยย

แต่..300-350 บาทเนี่ย ราคาสวยครับ เห็นด้วย

Page 1 of 7 12345 ... LastLast

Bookmarks

Bookmarks