Announcement

Collapse
No announcement yet.

GPU-Z ไม่เห็นรอบพัดลมใครเป็นมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GPU-Z ไม่เห็นรอบพัดลมใครเป็นมั่งครับ

ใช้ของ ATI ครับ มันขึ้น ว่า พัดลมหมุนกี่เปอเซน แต่ ไปดูรอบมันกลับขึ้นแค่ 1RPM เปิดฝาเคสแล้วก็เห็นมันหมุนอยู่ครับ มีวิธีแก้ไหมัครับ

เอ้อ แปลกดี ไม่เคยเห็น

คอยเซียน

Comment

ผมครับ
      เป็นแบบนายเลย
      จับมือ

Comment

ของผมก้เคยเป็นครับ แต่ของ aus en8800gt 1gb แต่อันนี้หนักว่าไม่บอกรอบพัดลมกับความร้อนครับ เลยเอาไปเครมแล้วบอกร้านเขาแล้วบอกว่าsensorมันเสียพอร้านเขาลองแล้วมันไม่มีบอกจริงๆเขาก็ให้เครมครับ

Comment

Working...
        X