Announcement

Collapse
No announcement yet.

S57 กับS42 ใครแน่กว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by mr.aof View Post
    จริงหรอนี่ ราคาไม่ถึง 8k อิอิแบบนี้น่าสนแล้วซิ.... จะได้แรงขึ้นอีก
    ลืมบอกไปว่าที่มันไม่แพงเพราะมันเป็น P9500 แบบ QJXC QS (Qualified Sample) ES Final

แต่เป็น sample ที่ประสิทธิภาพและความเสถียรเหมือนตัว OEM ทุกประการครับ อีกอย่างเจ้าที่ผมสั่งปกติเค้าก็ขายราคาไม่แพงด้วย ^^

Comment

อยากได้ s42 มาก แต่ตอนนี้ไปรักเจ้า x31 แล้วอ่ะครับ (ผมชอบแบบเบา ๆ ) แต่สเป็กเจ้า s57 นี่เทพจริง ๆ ครับ

Comment

Originally posted by bankkanb View Post
        อยากได้ s42 มาก แต่ตอนนี้ไปรักเจ้า x31 แล้วอ่ะครับ (ผมชอบแบบเบา ๆ ) แต่สเป็กเจ้า s57 นี่เทพจริง ๆ ครับ
        x31 กะ s57 ขนาดต่างกันชัดเจน
        ม่ายต้องคิดมาก !!

..แต่เมื่อนำ x31 มาเทียบกับ s42
        ก้อยัง..น่าลังเลอยู่น๊า... ? ? ?

Comment

Originally posted by stroumphs View Post
          ลืมบอกไปว่าที่มันไม่แพงเพราะมันเป็น P9500 แบบ QJXC QS (Qualified Sample) ES Final

แต่เป็น sample ที่ประสิทธิภาพและความเสถียรเหมือนตัว OEM ทุกประการครับ อีกอย่างเจ้าที่ผมสั่งปกติเค้าก็ขายราคาไม่แพงด้วย ^^
          ท่านครับ เจ้า P9500 นี่มันบัสเท่าใหร่หรอคับ น่าสนอ่ะคับ ถ้าเอามา Clock นี่จะไปได้ไกลไม๊

Comment

Originally posted by ballnuclear View Post
            ท่านครับ เจ้า P9500 นี่มันบัสเท่าใหร่หรอคับ น่าสนอ่ะคับ ถ้าเอามา Clock นี่จะไปได้ไกลไม๊
            เอาเป็นว่าดูตามนี้เลยครับ ---> P9500

Comment

Originally posted by stroumphs View Post
              เอาเป็นว่าดูตามนี้เลยครับ ---> P9500
              ปร้าดดด อย่างเทพอ่ะครับ ไฟแค่ 25w งี้ก็ Clock กระจายเรยครับ

Comment

Comment

Working...
                X