Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ LCD Monitor ซักตัวทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ LCD Monitor ซักตัวทีครับ

อยากได้ 22" หรือ 24 " ก็ได้ครับ อยากได้ 3ยี่ห้อครับ LG Samsumg แล้วก็ HP ครับ

อยากให้มี Built In Speaker ( เรียกถูกป่ะหว่า .. ลำโพงในตัวอ่ะครับ )

มี HDMI ด้วยก็ดีนะครับ จะได้นำมาลอง กับ Galaxy 9800GTX+ ช่วยแนะนำทีนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าคร้าบบ

ในบรรดา 24" ของ 3 ยี่ห้อที่ว่ามา ผมเลือก hp 2448hc ครับ เพราะว่าภาพสวย
    ลูกเล่นเยอะ แต่ข้อเสียคือประกันแค่ปีเดียวครับ

Comment

Originally posted by leolibra View Post
      ในบรรดา 24" ของ 3 ยี่ห้อที่ว่ามา ผมเลือก hp 2448hc ครับ เพราะว่าภาพสวย
      ลูกเล่นเยอะ แต่ข้อเสียคือประกันแค่ปีเดียวครับ
      ขอบคุณครับ

Comment

อ่อ hp นี่เป็นจอกระจก ใสป๋องนะครับ ภาพ+สี ผมว่าสวย+สด กว่าจอด้านทั่วๆไปเยอะ
        แต่ว่าจะมีปัญหาเรื่องแสงสะท้อนนะครับ

Comment

Originally posted by leolibra View Post
          อ่อ hp นี่เป็นจอกระจก ใสป๋องนะครับ ภาพ+สี ผมว่าสวย+สด กว่าจอด้านทั่วๆไปเยอะ
          แต่ว่าจะมีปัญหาเรื่องแสงสะท้อนนะครับ
          ผมกลัวจะมีปัญหาเรื่องแสงสะท้อนเนี่ยแหละครับ บ้านผม ออกจาสว่างๆ

Comment

Originally posted by illnzp0nz View Post
            ผมกลัวจะมีปัญหาเรื่องแสงสะท้อนเนี่ยแหละครับ บ้านผม ออกจาสว่างๆ
            งั้นท่านก็ตัดรุ่นที่มีจอกระจกไปได้เลย

Comment

Originally posted by penguinbenz View Post
              งั้นท่านก็ตัดรุ่นที่มีจอกระจกไปได้เลย

Comment

D u n ~ * `

Comment

D u n ~ * `

Comment

ไม่บอก แบร่ ;P

Comment

Originally posted by meekung555 View Post
                      ไม่บอก แบร่ ;P
                      อ๊ากกกก

Comment

ผมใช้ w2448hc อยู่ครับ ไม่มีอะไรติครับ

Comment

นี่ ๆ ขอ แนะนำเลยนะ ขอโบ๊กกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก*

LCD LG W2261V-PF

http://www.lge.com/products/model/de...2261v-pf.jhtml

มี HDMI ด้วย แหล่มมา ๆ ดีไซน์ก็เริ่ด แถมภาพคมกิ๊กเชียวนะ

ราคาประมาณ 6200+ บาทมั้ง กำลังเล็งไว้เหมือนกัน

เอาเลย ๆๆ เชียร์ รุ่นนี้มาใหม่เลยนะโฮะๆ

Comment

Originally posted by penguinbenz View Post
                            แมวบ้าไรเนี่ย.. ยังกะแมวน้ำ จริงๆนะ

Comment

2233 sw

Comment

Working...
                              X