Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ WinFast บางครับ ผมมีปัญหาอย่างแรง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ WinFast บางครับ ผมมีปัญหาอย่างแรง

การ์ดจอของผมใช้ 9800GT 512MB 256-bit คับ
    เล่นเกมอยู่ๆ ก็ดับไปเฉยๆ คับ เปิดอีกทีเครื่องก็หาการ์ดไม่เจอแล้ว
    ช่วยบอกทีครับว่ามันป็นอารัย งง...

เช็ค PSU

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      เช็ค PSU
      ปกติคับ เอาตัวอื่นมาใช้ก็ใช้ได้คับ

คือ ก่อนดับมัน ภาพหลอนๆ คับ แล้วก็ดับไป แต่เครื่องยังทำงานอยู่คับ

Comment

ตอนนี้เปิดไม่ติดหรือ ใช้ psu อะไครับ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
          ตอนนี้เปิดไม่ติดหรือ ใช้ psu อะไครับ
          RAIDMAX 530ss 530w คับ

เป็นทุกเครื่องรองเอาเสียบที่ร้านแล้วก็เป็นคับ

Comment

ส่งเคลมครับพี่น้อง

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
              ส่งเคลมครับพี่น้อง
              ครับ

ขอบคุณคับ

Comment

แบบนี้ละที่เขาเรียกว่างานเข้า....ส่งเครมรอลุ้นว่ากี่อาทิตย์ได้ของใหม่ เอาใจช่วยครับ

Comment

ผมก็ใช้อยู่ ของwinfast รอวันพังอยู่
                  เปิดเครื่องปั๊บการืดจอร้อน 69องศา ใช้ไปสักพัก73องศา
                  รอบพัดลม50 ว่าจะปรับเพิ่ม กำลังศึกษาอยู่

Comment

winfast ผมไม่มีปัญหา ใช้ winfast PX9800 GTX+ ความร้อนคงที่ ไม่ได้เล่นเกมส์ 43 ํ เล่นเกมส์ 60-70อยู่ที่ระบบระบายความร้อนด้วยครับ ลองปรับรอบพัดลมดูครับ

Comment

Working...
                    X