คือว่าผมให้เดินดู ที่ร้านเมืองไมค์แล้วอะครับ แล้วก็คุยกับเจ้าของร้าน เขาบอกว่า ของแท้ครับ พวกนี้แกะออกมาดูได้ เพราะว่ามันปั๊มไว้ที่ดอกแล้ว (ใครจะบอกว่าของปลอมฟะ) แล้วอีกอย่าง ผมก็ยังไม่ได้ลองฟังด้วย ตอนแรกก็ว่าจะซื้อแต่ Sat คู่หน้า มาแค่1คู่ แต่ถ้ามีซับมาด้วย มันก็ 3,300.- ก็เลยช่างใจว่า จะซื้อริมเทา แล้วไปซื้อแค่ Sat ของ ริมแดงมาใส่ดีไหมอะครับ

อยากทราบว่า วิธีดู Microlab ของแท้ของปลอม ดูกันที่ไหนหรอครับ หรือว่ายี่ห้อนี้ไม่เคยมีของปลอมอะครับ