Announcement

Collapse
No announcement yet.

เจอ Q6600 ราคา 7400 บาทที่ zeer

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เจอ Q6600 ราคา 7400 บาทที่ zeer

เพิ่งไปเดินเซียร์รังสิตมาครับ กะว่าจะหาCPUตัวใหม่มาแทนเจ้า P4 631
    ที่เล็งไว้มี E8400 กับ Q6600(เผื่อจะมี) หลังจากที่เดินถามหลายร้านก็มาเจอที่ร้าน RWC
    ป้ายร้นสีชมพู ชั้นสองค่อนมาทางหน้าห้าง พอถามราคาลมแทบจับ 7400 บาทนึกว่าฟังผิดเลยถามอีกที คำตอบเหมือนเดิม 7400 บาทคะ ประกันดีคอม ตอนนี้เหลืออยู่ 3 ตัว อะไรกันครับนี่ราคามันจะแพงบ้าเลือดอะไรขนาดนี้ ผมเลยเอา E8400 ที่จิบ 6290 ประกัน synnex แทนเลย

นึกว่าถูก = =

Comment

ดีแล้วครับเอาของถูกเย็น

Comment

ถ้าสนซื้อเลยครับ มันจะแพงกว่าเข้าสัก 400 ก็ช่างมันครับ แรงกว่า Q8200 อยู่แล้ว Q9400 ยังมีแคชไม่เท่าเลย เอามาลาก 3.6 แจ่มเลย

Comment

ทำไมประกัน DCOM น้า........แต่ก็ดี

Comment

มันไม่ใช่แค่ 400 น่ะสิครับ
            แพงกว่า E8400 ตั้งพันกว่าแน่ะ

Comment

แพงเกินเหตุ
              ราคาไม่น่าจะเกิน6800เลยอ่านี่ซัดไป7400เป็นผมก็ไม่เอา

Comment

หาสอยใน IT Market ดีกว่าครับถูกว่าเยอะเห็นปล่อยอยู่หลายท่าน

Comment

จะแพงไปไหนเนี่ย ซื้อใน IT Market ดีกว่า ถูกกว่าเยอะ

Comment

พอคนเริ่มต้องการ ค่าตัวมันเลยขึ้น ล่ะมั้ง เพิ่งรู้ว่าเธอดี ก็เมื่อสายไป แล้ว หุหุ

Comment

Originally posted by Comscience2k View Post
                      หาสอยใน IT Market ดีกว่าครับถูกว่าเยอะเห็นปล่อยอยู่หลายท่าน
                      ของเฮียอ่ะ เมื่อไหร่จะปล่อย

Comment

งานนี้จัด QX6800 ของหิ้ว หรือ Q9550 หิ้วดีกว่าครับ Stock Fan 100 กว่าบาท ไม่คล็อกหนักนะ

Comment

Working...
                        X