Announcement

Collapse
No announcement yet.

### A P P L E C A R E ( 3 ปี ) f o r S A L E ###

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ### A P P L E C A R E ( 3 ปี ) f o r S A L E ###

APPLE CARE...BEST PRICE
    หากต่อประกันไม่ได้...คืนเงินทันที!

iPad Pro = 2,660.-
    (ปกติ 2,800.-)

iMac = 5,499.-
    (ปกติ 5,900.-)

MacBook Air = 7,499.-
    (ปกติ 8,500.-)

MacBook Pro 13" = 7,499.-
    (ปกติ 8,500.-)

MacBook Pro 15" 17" = 10,699.-
    (ปกติ 12,500.-)

ราคารวม Vat 7% แล้ว สามารถออกใบกำกับภาษีได้
    ราคาถูกได้ใจ...รับประกันคุณภาพ
    โทรเลย...ไม่ต้องคิด 08-6362-4942
    ถามเลย...ถ้าสงสัย Line: hachibeedotcom

-------------------------

สำหรับทุกท่านที่สนใจรุ่นไหน
    สามารถแจ้งมาทาง PM หรือ Line: hachibeedotcom
    และชำระโดยการโอนเงินมาที่...
    ธนาคารกรุงเทพ สาขาวงเวียน 22
    ชื่อบัญชี ศุภชัย ชนาธิปัตย์
    เลขบัญชี 148-0-36706-7

หลังจากได้รับข้อมูลและยืนยันการชำระเงินจากท่านแล้ว
    เราจะดำเนินการต่อประกันให้กับท่าน
    และจะสามารถตรวจเช็คสถานะ Online ได้

หากถ้าไม่สะดวกทำการต่ออายุเอง..เราสามารถทำการต่ออายุให้กับท่านได้
    โดยระบุ...รายละเอียดของสินค้า / วันที่สั่งซื้อสินค้า / Serial Number / ชื่อ-ที่อยู่ / เบอร์โทรฯ

ขอบคุณทุกท่านที่ใช้บริการครับ
    Attached Files
    Last edited by HaChiBeE; 10 Mar 2018, 10:51:08.

ราคาถูกใจมาก ipod classic/touch ราคา1110 หรือเปล่าครับ ถ้าใช่ มีจองแน่

Comment

Originally posted by win-55 View Post
      ราคาถูกใจมาก ipod classic/touch ราคา1110 หรือเปล่าครับ ถ้าใช่ มีจองแน่
      ถูกต้องนะคร้าบ..

Comment

สนใจ เช็คPM ด้วย

Comment

MacBook Air / MacBook = 5,440.-
          (ปกติ 8,990.-)

5440 O o นี่3 ปีเลยป่าวครับ

Comment

Originally posted by belkin View Post
            สนใจ เช็คPM ด้วย
            ตอบไปแระ

Comment

Originally posted by huafoo View Post
              MacBook Air / MacBook = 5,440.-
              (ปกติ 8,990.-)

5440 O o นี่3 ปีเลยป่าวครับ
              ขยายจากเดิม 1 ปี เป็น 3 ปี ครับ

Comment

ถ้าจะซื้อต้องทำไงบ้างอ่ะครับ แล้วที่จะได้รับนี่มีอะไรบ้างครับ ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by k_shox View Post
                  ถ้าจะซื้อต้องทำไงบ้างอ่ะครับ แล้วที่จะได้รับนี่มีอะไรบ้างครับ ขอบคุณครับ
                  รายละเอียดการสั่งซื้อ เช็คที่ PM เลยครับ

Comment

สนใจครับ ขอ ipod classic 1 และ touch 1 ครับ แจ้ง PM ด้วย

Comment

Originally posted by win-55 View Post
                      สนใจครับ ขอ ipod classic 1 และ touch 1 ครับ แจ้ง PM ด้วย
                      จัดไป..

Comment

OK

Comment

Originally posted by HaChiBeE View Post
                          OK
                          เช็ค PM เดี๋ยวโอนให้นะ

Comment

สนใจ applecare สำหรับ imac ครับ

ขอทราบวิธีการสั่งซื้อด้วยครับ

Comment

PM ไปแล้วโลด..

ปล.เพิ่มรายละเอียดไว้ในกระทู้ให้แล้ว
                              Last edited by HaChiBeE; 3 Mar 2009, 17:18:09.

Comment

Working...
                              X