Announcement

Collapse
No announcement yet.

OS X ที่เราลงบน PC มีลิขสิทธ์หรือเป็นแบบฟรีค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by masteronline_01 View Post
    ผิดก็จะใช้อ่า ทำมายหล่ะ ก็มันดีนิ คนเราก็จะหาแต่สิ่งดีๆเข้าตัว อยู่แล้ว จิงๆไหม แรบล่าง
    นิสัยไทยแท้เลยนะครับ รู้ว่าผิดก็จะทำ แล้วหาข้ออ้างเพื่อให้มันดูว่าตัวเองถูก

Comment

appleผิด *3*

จบ

Comment

Originally posted by masteronline_01 View Post
        ผิดก็จะใช้อ่า ทำมายหล่ะ ก็มันดีนิ คนเราก็จะหาแต่สิ่งดีๆเข้าตัว อยู่แล้ว จิงๆไหม แรบล่าง
        ผมไม่เห็นด้วยเลยอะ
        ลองคิดดูว่าตัวเองเป็นคนโดนกระทำบ้างสิครับ
        เขียนออกมาขายไม่ได้
        เพราะเค้าก๊อปไปใช้หมด

Comment

อื่มน่ากลัวจัง ใครเป็นตั้งหัวข้อนี้ขึ้มมาถามกันหนอ
          ว่าแต่ในเครื่องใครใช้โปรแกรมแท้ซื้อมาทั้งหมดบ้างเอ่ย รวมกับหนังและเพลงmp3 ในเครื่องด้วยนะครับ
          ใช้งบประมาณประมาณเท่าไรถึงจะเป็นคนดีจริงๆละเนี่ย
          ลองคำนวนเล่นๆก็ดีนะครับ จะได้เก็บตังกันชักที

พอดีพี่คนรู้จักโดยสอยลิขสิทธ์ mp3 ไป 50,000 บาท (เก็บเพลงลง HD ไว้นะซิ)
          ใช้เส้นเคียร์ให้ยังต้องจ่าย 10,000 บาท เลย
          น่ากลัวจริงๆขอบอก

Comment

Originally posted by ross_ice View Post
            อื่มน่ากลัวจัง ใครเป็นตั้งหัวข้อนี้ขึ้มมาถามกันหนอ
            ว่าแต่ในเครื่องใครใช้โปรแกรมแท้ซื้อมาทั้งหมดบ้างเอ่ย รวมกับหนังและเพลงmp3 ในเครื่องด้วยนะครับ
            ใช้งบประมาณประมาณเท่าไรถึงจะเป็นคนดีจริงๆละเนี่ย
            ลองคำนวนเล่นๆก็ดีนะครับ จะได้เก็บตังกันชักที

พอดีพี่คนรู้จักโดยสอยลิขสิทธ์ mp3 ไป 50,000 บาท (เก็บเพลงลง HD ไว้นะซิ)
            ใช้เส้นเคียร์ให้ยังต้องจ่าย 10,000 บาท เลย
            น่ากลัวจริงๆขอบอก
            ไม่ต้องประชดหรอกครับ ที่สำคัญ osx มัน "ไม่ได้" ทำไว้ลง pc "แต่แรก"

Comment

Originally posted by tassapon View Post
              ไม่ต้องประชดหรอกครับ ที่สำคัญ osx มัน "ไม่ได้" ทำไว้ลง pc "แต่แรก"
              ก็ถูกครับ
              ^^

Comment

Working...
              X