Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น GRID ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น GRID ไม่ได้

พอเปลี่ยนมาเป็น AMD Phenom x3 8450 แล้วเล่น GRID ไม่ได้มันขึ้น Error แต่พอเปลี่ยนมาใช้ Intel E5200 เล่นได้ไม่มีปัญหา........มีใครพอทราบบ้างครับว่าเพราะอะไร
    และเกมส์ Gears of war ด้วยที่ใช้ AMD แล้วเล่นไม่ได้

หรือใครมี Crack no cd ของGRID ขอหน่อยครับ
    jack2527_error@hotmail.com

ขอบคุณมากครับที่ช่วยตอบ.......
    Last edited by RIPv2; 2 Mar 2009, 15:34:48.

ดันให้ อยากรู้ด้วยคน>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>

Comment

หายไวไว

Comment

ผู้รู้ช่วยหน่อยครับ

Comment

ดัน

Comment

x2 4800+ผมก็เล่นได้อะ

แต่ phenom ยังไม่เคยลอง

Comment

gow ต้องเปลี่ยน วันที่ในเครื่อง เป้นก่อน ปี 2008

ส่วน grid เป้นกับ driver การ์ดจอป่ะครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับที่ช่วยตอบ
                gears of war ได้แล้ว
                GRID เล่นได้สนามแรกสนามเดียวพอจะเข้าสนามที่ 2 มันก็ Error ผมใช้ Crack 1.2 ครับ
                Last edited by RIPv2; 3 Mar 2009, 09:14:55.

Comment

ลง Driver CPU AMD ยังครับ อย่าลืมน่ะ ผมยังเล่นได้เลย สเป็คกากๆ AMD เหมือนกัน

Comment

ผม 4800+ เคยเป็นพอเล่นจบสนามแรกจะต่อสนาม2เด้งออกเลย พอเปลี่ยนกลับมาเล่น patch 1.1 เล่นได้ปกติครับ

Comment

ใช่ แพท 1.000000001 ดิ

ไม่รุ0กี่ตัว อิอ

Comment

Working...
                      X