Announcement

Collapse
No announcement yet.

มันจะเย็นกว่ามั๊ย....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มันจะเย็นกว่ามั๊ย....

Cooler Master Hyper212ตัวนี้เย็นกว่าซิ้งเดิมมากรึป่าวคับ
    จะเอามาใส่กะX2 5200+ ว่าจะOCซัก3.0จะไหวมั๊ยคับ
    เหนราคามันน่าสอย

เย็นกว่าเยอะครับ

Comment

ใช้แล้วครับ แทบไม่ต่างกับZalman9700ntเลยแต่ถูกกว่าเป็น1000 การใช้งานลำบากนิดหน่อยจะถอดทีต้องรื้อทั้งบอร์ด

Comment

Originally posted by madridistax View Post
        ใช้แล้วครับ แทบไม่ต่างกับZalman9700ntเลยแต่ถูกกว่าเป็น1000 การใช้งานลำบากนิดหน่อยจะถอดทีต้องรื้อทั้งบอร์ด
        เวงกำ
        หุหุุหุ
        ขอบคุนคับท่าน

Comment

จาก 2.7 ไป 3.0 ซิงค์เดิมก็ยังสบายเลยง๊าบ

Comment

Working...
          X