Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีดูให้ทีคับใช้ Riva Tuner แล้วมันมองไม่เหงกาดจอคับช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีดูให้ทีคับใช้ Riva Tuner แล้วมันมองไม่เหงกาดจอคับช่วยที

รูปนี้เปงตัวอย่างนะคับพอดีเอาโปรแกรมมาลองลงกับเครื่อง ออน บอด ดูว่ามันจะมีรูปกาดจอขึ้นไหม
    อะคับ หลังจากลองลงแล้วก็มีตามรูปปกติคับแต่เครื่องผมอีกเครื่องนึ่งใช้ กาดจอ 9800gtx+
    คับเพิ่งเอามาใส่เครื่อง เลยลงโปรแกรม Riva Tuner กะว่าจะ oc ดันหารูปกาดจอที่จะกดเข้าไป oc
    ปรับ คอล เมม ไม่เจอ
    ไม่เจอคับมันเหงแค่ 4 รูปหลังอะคับ งง เลย โปรแกรมไดรเวอรกาดจอผมก็ใช้ของกาดจอที่มันแถมมาให้คับไม่รู้เปงที่อะคับคับรบกวนช่วยที่คับมือใหม่

ขอบคุณท่านที่มาตอบด้วยนะคับที่ให้ความรู้คับ

ไม่มีปัญหาครับ มัน OC ไม่ได้ครับ ผมก็เคยลอง การ์ดจอมันไม่ได้ OC ได้ทุกตัวครับ

Comment

Working...
    X