Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามท่านเทพเรื่องสเปกหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามท่านเทพเรื่องสเปกหน่อยครับ

คือผมเล่น ไครซิสภาคแรกภาค2 ปรับภาพเต็มสุด บางครั้งในฉากที่มีศัตรูเยอะๆมีอาการสะดุดแต่ไม่กระตุก คือเร็วอยู่แต่มีสะดุดบ้าง เป็นเพราะอะไรครับ แต่ในฉากที่ธรรมดาศัตรูไม่มากก็ลื่นมากๆ
    เป็นเพราะอะไรครับ แต่เล่น Farcry2 ก็ลื่นดีไม่มีสะดุด ติดใจที่ไครซีสนี่แหละครับ

สเปกเครื่องผม AMD 9650 X4 2.3 MB ECS Gf6100 Ram 4 GB VGA GF 9600 GT 512 MB DDR3

รบกวนช่วยอธิบายทีครับ เป็นเพราะอะไร จะแก้ไขตรงไหน

VGA GF 9600 GT 512 MB DDR3
    เพราะไอ้เนี่ยแหล่ะ
    ต้อง9800gtx+

Comment

OC เข้าไป ช่วยได้ครับ

Comment

ขอบพระคุณมากๆครับ

Comment

แล้วเราจะเลือก กี่ MB ดีครับ 512 พอไหม

Comment

Originally posted by dodge2009 View Post
            แล้วเราจะเลือก กี่ MB ดีครับ 512 พอไหม
            เหลือแหล่ครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

GF 9600 GT 512 MB DDR3

ไม่แปลกแล้วละครับ ที่ไครซิส กระตุกน่ะ

Comment

Working...
                X