Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Review] OCZ CrossOver 8GB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Review] OCZ CrossOver 8GB

สำหรับใครที่มีใช้งาน Micro SD กับโทรศัพท์มือถือบ่อย แต่ไม่ค่อยชอบพกสาย link งั้นมาดู Flash Drive ที่มี Micro SD Reader ในตัวดีกว่าครับ

แพ็คกิ้งของ OCZ Crossover บรรจุอยู่ในแผงพลาสติกใส สามารถเห็นอุปกรณ์ภายในครับ

ด้านหลังก็มีบอกฟีเจอร์และรายละเอียดต่างๆครับ

สำหรับตัวนี้มีความจุ 8GB ครับ

รองรับกับ Windows Vista ใช้เก็บหนัง, เก็บเพลงและก็ข้อมูลต่างๆครับ

มีบอกฟีเจอร์ว่ามีตัวอ่าน microSD และ microSDHC ในตัวครับ

บอกฟีเจอร์เป็นภาษาอื่นๆอีกหลายภาษา แต่ไม่มีภาษาไทยครับ ^^"

นี่แหละครับหน้าตา Crossover เป็นโทนสีเทาเข้มครับ

และเจ้าตัวนี้ก็เป็นหน้าตาของการ์ด microSD ที่จะนำมาใช้ในการทดสอบด้วย เป็นขนาด 1GB ครับ

เวลาเราใส่เข้าไปที่ตัว Flash Drive ก็ใส่ด้านนี้นะครับ

ภาพบรรยากาศในการทดสอบครับ

ผลการทดสอบต่างๆ ครับ http://hosthit.net/hardware/2009/ocz_crossover/1.php

ขอขอบคุณเพื่อนๆ ที่สนใจทุกท่านครับ

สวยดีคับ

Comment

สวยมากๆอะ เท่เลย

Comment

สวยดีครับ ใช้ Micro SD ได้ด้วย

Comment

Working...
        X