Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 2000 ครับ มือใหม่หัดเล่นแนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 2000 ครับ มือใหม่หัดเล่นแนะนำหน่อยครับ

แนะนำสักตัวครับเพิ่งหัดเล่นครับ
    อยากลองเสียงที่ต่างจากออนบอร์ดครับ
    หรือยังไงก็ช่วยแนะนำให้หน่อยครับ.......ขอบคุณทุกความเห็นครับ

อยากได้อะไรหล่ะคับ
    dac หรือ sound

Comment

sound card ครับ

Comment

dac หรือ sound อยากทราบรายละเอียดอะครับ ต่างกันยังไง ขอบคุณครับ ขอโทษท่านจเของกระทู้ด้วยครับ

Comment

ดูหน้า sound system เลย
          มี sticky อยู่

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ราคาราวๆนี้ก็ 2ZS??
              รบกวนถามในนี้นะครับ งบราวๆ2000เนี่ย ระหว่างxonar d1กับ 2Zs ใช้ฟังเพลงเป็นหลัก กับเล่นเกมด้วย ตัวไหนดีกว่ากันครับ
              เพราะได้ยินว่า xonarฟังเพลงกิน แต่เล่นเกมเสียงเน่า ชิมิคับ ขอบคุณครับ อิอิกัม

Comment

เรื่องเล่นเกมส์ยังงัยก็สู้ Creative ไม่ได้หรอกครับ

Comment

Working...
                X