Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง CoreContact หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง CoreContact หน่อยครับ

ผมเอามาใส่กับ
    Asrock N61P-S แล้วมันให้พัดลมเป่าไปด้านหลังเคสไม่ได้อ่ะครับ

มันทำยังไงถึงจะได้ครับ

ช่วยดูให้หน่อยครับ ตอนนี้ใช้เป่าลมจากด้านล่างขึ้นบนอยู่ อยากลองเปาหน้าไปหลังมั่ง เผื่อเย็นขึ้น
    Attached Files

ไม่มีใครรู้เลยหรอครับ

สงสัยไม่ได้แน่เลย

Comment

เงียบๆ ยังหาวิธีไม่ได้เลย

Comment

รู้สึกว่าต้องโมเอา
        เอาคัตเตอร์ค่อยๆแต่งเป็นตัวล๊อกใหม่ที่อีกด้านนึง

Comment

อิอิ
          -----------------------------------
          รับซื้อตัวปรับรอบพัดลม คลิ๊กใต้ลายเซ็นนะครับ
          -----------------------------------

Comment

Working...
          X