Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cooler Master CM590 - V8X (เคสลูกเมียน้อยโชว์ลาว)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อิอิ

Comment

• ^^

Comment

• ถ้ามีตู้กดเบียร์อยู่ด้านข้างนะแจ๋วเลย

555+

Comment

• สวยเลยครับ พัดลมแรมน่า มีไฟ

Comment

• สุดยอดเลยครับ

ดูแล้วเป็นแรงผลักดันให้ผมตั้งใจเรียน จบมาจะได้มีงานดีดีทำ

จะได้มีเงินแต่งคอม เพราะมันเป็นสิ่งที่ผมรัก มีความสุขที่ได้ทำ

มันมองกันได้หลายมุมครับ

ปล. อายุ 23 ผมคิดแบบนี้ ถ้าอายุ14 ผมก็คิดแบบนี้

ไม่ชอบทำตัวเป็นคนดี อดออม สร้างภาพครับ เกิดมาทั้งที มีไรอยากทำก็ต้องทำ ชีวิตมั้นสั้นนัก

T_T

Comment

• Originally posted by QuickzZz View Post
              สุดยอดเลยครับ

ดูแล้วเป็นแรงผลักดันให้ผมตั้งใจเรียน จบมาจะได้มีงานดีดีทำ

จะได้มีเงินแต่งคอม เพราะมันเป็นสิ่งที่ผมรัก มีความสุขที่ได้ทำ

มันมองกันได้หลายมุมครับ

ปล. อายุ 23 ผมคิดแบบนี้ ถ้าอายุ14 ผมก็คิดแบบนี้

ไม่ชอบทำตัวเป็นคนดี อดออม สร้างภาพครับ เกิดมาทั้งที มีไรอยากทำก็ต้องทำ ชีวิตมั้นสั้นนัก

T_T
              ขอบคุณที่เข้าใจครับ

Comment

• ราคาดี ดันไป

Comment

• ดัน 590ที่งามที่สูดๆๆๆ อิอิ

Comment

• จับคู่สีอีกหน่อยคงดีครับ

Comment

• สวยงามไปเลย ++5

Comment

• เท่ดี น๊ะ

Comment

Working...
                        X