Announcement

Collapse
No announcement yet.

แปลก!!! ทำไมเครื่องยังช้า...เพราะอะไรน๊า ( เข้ามาแก้ไข ^ ^" )

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แปลก!!! ทำไมเครื่องยังช้า...เพราะอะไรน๊า ( เข้ามาแก้ไข ^ ^" )

เครื่องผม : CPU : P4 3.0
    Ram : 512 Mb bus 400
    Board : P5VDC-X Asus
    Graphics card : GF 7300 GT max DDR3 Spark

ก็เนี่ยมันช้า แปลกๆ
    1.เวลาเปิด MSN นานเป็นพัก เรย เวลา SIng in เหอ เข้าได้ ปุ๊ปตรงนี้อืดมากกก
    2. เวลาเข้า My coms เนี่ย ช้า เกือบๆ เป็นพัก เรย
    3. เปิด โปรแกรมบ้างโปรแกรมช้า มาก
    4.Run windoes เนี่ย ถึง หน้าจอ Desktop 555+ กว่า จะ รอ ได้ ก็ ใช้ เวลา

มัน เพราะอะไรหรอ คับบบบบบบบ พี่ๆ
    ปล. ขอบพระคุณมากๆ นะคับ

ลงวินโดวตัวใหนล่ะ

อะไรมันทับมันถมรึป่าว

Comment

ไวรัสป่าว

Comment

XP คับ

ไม่ไว รัส นะ

Comment

Originally posted by maximumman View Post
          XP คับ

ไม่ไว รัส นะ

xp ตัวใหน ตัวเดิมๆ หรือพวก 2006V ต่างๆ /sp3 / Darkedition หรือ อื่นๆ

Comment

ลง windows ใหม่อีกรอบ น่าจะหาย

Comment

ลงใหม่สถานเดียวครับ เพราะผมเป็นมาแล้วครับ !!!

Comment

Originally posted by maximumman View Post
                เครื่องผม : CPU : P4 3.0
                Ram : 512 Mb bus 400
                Board : P5VDC-X Asus
                Graphics card : GF 7300 GT max DDR3 Spark

ก็เนี่ยมันช้า แปลกๆ
                1.เวลาเปิด MSN นานเป็นพัก เรย เวลา SIng in เหอ เข้าได้ ปุ๊ปตรงนี้อืดมากกก
                2. เวลาเข้า My coms เนี่ย ช้า เกือบๆ เป็นพัก เรย
                3. เปิด โปรแกรมบ้างโปรแกรมช้า มาก
                4.Run windoes เนี่ย ถึง หน้าจอ Desktop 555+ กว่า จะ รอ ได้ ก็ ใช้ เวลา

มัน เพราะอะไรหรอ คับบบบบบบบ พี่ๆ
                ปล. ขอบพระคุณมากๆ นะคับ

ดูแรมนะครับ 512M วินโดวส์ กินไป 200-300M ละ เพิ่มแรมเข้าไปอีกท่าน

Comment

คับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

hdd อาจติด bad

Comment

Working...
                    X