Announcement

Collapse
No announcement yet.

HDD มองไม่เห็น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HDD มองไม่เห็น

เครื่องผมใส่ฮาร์ดดิส 2 ตัว
    160 -1ตัว
    320 -2ตัว
    มันมองเห็นบ้างไม่เห็นบ้างทั้ง2ลูกเลย บางทีเห็นทั้ง2ตัว บางที่เห็นแต่160 บางทีเห็นแต่320
    สาเหตูเกิดจากอะไรได้บ้างคับ

เช็คสายที่ต่อดูคับ หรือไม่ก็เป็นที่บอร์ด

Comment

สายรึป่าวครับใกล้ชำรุด

Comment

ของผมก็เปนแต่รู้สึกว่าของผม hddจะเสีย 55+

แต่ในไบออดเจอ ในวินโด้ไม่เจอ

แต่อีกลูก เครื่องผมเจออีกเครื่องงไม่เจอ งงเลย hdd ไม่เสียไม่มีแบดด้วย ทำไงดี

Comment

เปลี่ยนสาย HD ก่อนอันดับแรก

Comment

ขอบคุณคับ เดี๋ยวลองหาซื้อสายมาเปลี่ยนก่อน

Comment

Working...
            X