Announcement

Collapse
No announcement yet.

เทส orthos ดูยังไงครับป่านไม่ผ่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เทส orthos ดูยังไงครับป่านไม่ผ่าน

คือผมมือใหม่อ่ะครับใช้แล้วเหนขึ้นว่า Idle / GO / Stoped อ่ะครับงงมากๆว่าอันไหนผ่านไม่ผ่าน

แล้วมันต้องตั้งค่ายังไงหรอครับผมเทสแล้ว โปรเซสเซอร์ CPU ใช้ไป 50 - 60% เองอ่ะครับ

เทสด้วย Priority 9 Start แล้วก็รอไห้เวลาผ่านไปสัก 1 ชั่วโมง ถ้าไม่เด้งก็ถือว่าผ่าน หรือจะเทสนานกว่านั้นก็ได้ไม่ว่ากัน
    แต่ผมไม่เคยเทสด้วยโปรแกรมนี้ มันโหดเกินไปครับ

Last edited by one; 3 Mar 2009, 15:09:19.

Comment

เด้งไงหรอครับ เครื่องดับ หรือว่าอย่างไร และ Priority นี่มันคือไรหรอยิ่งเยอะยิ่งทดสอบแรงหรอ

Comment

ตรงคำว่า GO พื้นสีเขียว มันจะขึ้นว่า STOP พื้นสีแดงครับ แล้วก็มีเสียงดัง ปี๊ด........ปี๊ด........ปิ๊ด...... แสดงว่าเทสไม่ผ่านครับ

Priority ยิ่งเยอะยิ่งโหดครับ มันหมายถึงความยากในการเทสผมเข้าใจว่างั้นนะ
        Last edited by one; 3 Mar 2009, 16:23:41.

Comment

รัน Priority 10 สัก 5 นาที แล้วก็ เปิด internet ขึ้นมาใช้งานดูพร้อมกันตอนรัน priorityครับ เปิดขึ้นมาใช้งานได้ก็แจ่มแล้วครับ อาจจะรอนานหน่อยแล้วให้มันพร้อมใช้งานได้แล้วกันครับ

Comment

เทพปรากฎตัวแล้ว

Comment

ตอนใช้ตอนแรกนึกว่ามันจะหยุดเอง รันแล้วไปนอนซะงั้น ตื่นมามันยังรันอยู่ สงสาร e5200 ของผมจะง รัน 100% ทั้งคืน T_T

Comment

กำ....เพิ่งรู้ ดันเทสไปครึ่งวัน เปิดเน็ต ฟังเพลง เล่นเกม จนมันค้างไปเองเลย ไม่ขึ้น stop ด้วย จะแต๊บป่าวครับ

Comment

Athlon ของผม ตัวนี้ เคย Rum ด้วย Priority10 8 ชั่วโมงน่ะครับ

พอ ผม OC แล้ว จะทส กับ เจ้า ORTHOS นี้ แหละครับ ถ้า มัน ผ่านขั้น นี้ไป ได้ คิดว่า

อันนอื่นน่าจะไม่มี ปัญหา หรอก ครับ เพราะ มันโหด จริงๆๆ
                  Last edited by bedbody; 3 Mar 2009, 18:24:50.

Comment

Working...
                  X