Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อโนตบุคที่สุราษฏร์ธานี หรือหาดใหญ่ ซื้อร้านไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อโนตบุคที่สุราษฏร์ธานี หรือหาดใหญ่ ซื้อร้านไหนดีครับ

ใครรู้จักบ้างครับ ที่สุราษฏร์ ถ้าไม่มีจะไปซื้อที่หาดใหญ่ อ่ะ มีร้านไหนบริการดีๆบ้าง

จะซื้อ S57 อ่ะ แระมานปลายๆมีนาคม

ขอถามอีกเรื่อง โนตบุคต่อลำโพง 2.1 กับ 5.1 ได้ไหมครับ ไม่อยากเอามาต่อลำโพง 2 ตัวเสียไม่ได้อารมณ์

ขอบคุณครับ

สุราษฎร์ถ้าไม่ซื้อร้าน JIB จะราคาแพงครับ

ถ้าซื้อตามร้านราคาจะต่างจากพันธุ์ทิพย์ประมาณ 3000 ได้อ่ะครับ

แนะนำว่าซื้อร้าน JIB ดีกว่า

Comment

Working...
    X