Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อกล่องใส่ Hdd Usb แนะนำยี่ห้องหน่อยค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อกล่องใส่ Hdd Usb แนะนำยี่ห้องหน่อยค่ะ

ราคาประมาณ 500 บาทค่ะ ยี่ห้องไหนดีที่สุด ใส่ Hdd Notebook ค่ะ

เดี๋ยวจะหาว่าไม่มีใครช่วยอีก - -"
    อันนี้ซื้อนานแล้ว 250บาท ของถูกๆ แต่ใช้ได้ไม่เคยมีปัญหา มีซองหนังให้ด้วยนะครับ..
    แก้ไขเพิ่ม : มีราคาเป็น พัน ก็มีนะ แต่ผมว่า ประกันเท่ากันและ ก็ใช้ได้เหมือนกัน ..
    Last edited by pra1739; 10 Mar 2007, 14:48:29.

Comment

พันทิพย์ โลด...แสดงว่า จขกท.ขี้งอน อิอิ

Comment

Working...
      X