Announcement

Collapse
No announcement yet.

คือผมอยากเล่น amd อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คือผมอยากเล่น amd อะครับ

แบบว่าตั้งแต่เล่นคอมมา 10ปี ไม่เคยแตะ amd เลย เครื่องต่อไป amd แน่นอนครับ 5555
    แบบว่าจะเล่น นอมทู อะ แนะนำบอร์ดที่ได้ไหมงับ แบบ oc ดีหน่อยนะครับ

DFI LP DK 790GX-M2RS
    GIGABYTE MA790GP-UD4H

Comment

Originally posted by OWNER View Post
      DFI LP DK 790GX-M2RS
      GIGABYTE MA790GP-UD4H
      คุงมากครับ

Comment

เล่นของแรง

Comment

แล้วคุณจะรัก AMD

Comment

แบบหมดหัวใจเลยครับ

Comment

Originally posted by marguy3412 View Post
              แล้วคุณจะรัก AMD
              จุ๊กกรู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

จริงหรอป่าว ที่ไม่เคยใช้เครื่อง AMD เลย
                ผิดกะผม ไม่เคยซื้อ Intel ใช้เลย แต่ก็ได้ใช้ Intel ตอนทำงาน บ.

Comment

ผมรอAM3 เต็มคราบ อิอิ

Comment

ใช้ AMD แล้วจะติดใจ 555

ถูกคุ้มแรงลากโหด อิอิ

Comment

ใช้แล้วจะหล่ออ สาวจะติด เพราะมีเงินเหลือจากซื้อ อุปกรณ์ ไม่เชื่อ ลองถาม ข้างบนๆ ดู

Comment

แล้วคุณจะดูดีขึ้นภายใน 3 วัน 7 วัน สาวๆติดตรึม

ยินดีต้อนรับ ครับ ด้วยความยินดียิ่ง

เล่นๆไปเดียวก็รู้เองละครับ ว่าอะไรเปงอะไร

Comment

Originally posted by boyro View Post
                          จริงหรอป่าว ที่ไม่เคยใช้เครื่อง AMD เลย
                          ผิดกะผม ไม่เคยซื้อ Intel ใช้เลย แต่ก็ได้ใช้ Intel ตอนทำงาน บ.
                          บวกหนึ่ง

Comment

Originally posted by boyro View Post
                            จริงครับ เครื่องผม มี cely 466, p4 506, c2d e4300/e8200, pentium e2180, cely e1200
                            คือไม่เคยเล่น amd เลย
                            Originally posted by tpxtream View Post
                            ผมรอAM3 เต็มคราบ อิอิ
                            Originally posted by ounza025 View Post
                            ใช้ AMD แล้วจะติดใจ 555

ถูกคุ้มแรงลากโหด อิอิ
                            Originally posted by JetDo_Craf View Post
                            ใช้แล้วจะหล่ออ สาวจะติด เพราะมีเงินเหลือจากซื้อ อุปกรณ์ ไม่เชื่อ ลองถาม ข้างบนๆ ดู
                            Originally posted by FREEDOMX View Post
                            แล้วคุณจะดูดีขึ้นภายใน 3 วัน 7 วัน สาวๆติดตรึม

ยินดีต้อนรับ ครับ ด้วยความยินดียิ่ง

เล่นๆไปเดียวก็รู้เองละครับ ว่าอะไรเปงอะไร
                            Originally posted by marguy3412 View Post
                            บวกหนึ่ง
                            เดี๋ยวซื้อได้เมื่อไหร่จะลากให้ดูครับ
                            Last edited by Auto Dark; 5 Mar 2009, 08:24:34.

Comment

ถูก เงินเหลือแล้วหน้าตาดีคับ ไม่เชื่อลองดู อิอิ

Comment

Working...
                              X