Announcement

Collapse
No announcement yet.

[PC]Empire Total War มาแล้วจ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ทำไหมมันโหดจัง 11GB แต่ละเกมส์

Comment

แงๆๆ...เหลืออีกตั้ง 16 ชม. จะดูดเสร็จ...

Comment

โคโล ทำได้อยู่แล้ว 11G แต่จะไปเอายังไงเนี้ยดิ ยังไม่มี HDD เลย 555+

Comment

เส็รจแล้วแต่ผมว่ามันก็ไม่ค่อยต่างจากเดิมสักเท่าไรเว้นแต่มีเรือเข้ามาด้วยเท่านั้น

Comment

เรือนี่มันให้เราลงไปสั่งเลยหรือเปล่า ? เห็นภาคก่อนตีกันแต่ไม่เห็นมีไร

Comment

Originally posted by Roman9441 View Post
              เรือนี่มันให้เราลงไปสั่งเลยหรือเปล่า ? เห็นภาคก่อนตีกันแต่ไม่เห็นมีไร
              ไม่ใช้นะครับ อะสมมุติเรามีเรืออยู่ลำหนึ่ง มันจะมี3แบบให้ยิง 1.ลูกปืนใหญ่ 2.ลูกตุ้ม 3.ลูกอะไรก็ไม่รู้เล็ก ส่วนการยิงก็จะเป็นแบบมันยิงเองอัตโนมัติกับเราบังคับเอง (กดคลิกเอานะครับ) และเรือเรานี่เราจะสามารถสั่งให้ทหารของเราไปยึดก็ได้แต่ผมเล่นมามันยังไม่สำเร็จชะที

Comment

โอเคเก็ตละคงไม่เหมือนภาคก่อน - - สมัยก่อนนะตอน ก่อนมี Rome Total war เคยบ่นไว้ว่าเมื่อไรจะมียุค Rome ก๋มีสมใจอยากเลย ยุคนี้ก็ชอบอิอิ ^^ ขอบคุณมากครับ ผมชอบบังคับเอง

Comment

shogun-rome-medieval-medieval 2 -และเอมไพร์ก็จะขอติดตามต่อไป

Comment

Originally posted by ruxky View Post
                    เด๋วต้องมีพวก

แผ่นแท้เท่านั้น โผล่มาอีก

กร๊ากๆ
                    คุณเห็นว่าการสนับสนุนผู้พัฒนาเป็นสิ่งน่าหัวเราะเยาะเหรอครับ แต่เห็นว่าการขโมยมานั้นเป็นสิ่งถูกต้อง

บอกตรงๆนะมันน่าทุเรศ

ปล.ส่วนภาคนี้มันเน้นการล่าอณานิคมครับ เลยต้องทำเรื่องการรบทางเรือที่เป็นจุดด้อยของเกมตระกูลนี้ออกมาให้ดีที่สุด
                    Last edited by CannavaroJ; 6 Mar 2009, 10:51:48.

Comment

*-* จะรอดมั้ยฟะ รบอ่ะชนะ ออนไลน์ก็สนุก แต่ไอการเมืองนี่แพ้มันทุกที T T ไม่ว่ากี่ภาคๆ

Comment

Originally posted by CannavaroJ View Post
                        คุณเห็นว่าการสนับสนุนผู้พัฒนาเป็นสิ่งน่าหัวเราะเยาะเหรอครับ แต่เห็นว่าการขโมยมานั้นเป็นสิ่งถูกต้อง

บอกตรงๆนะมันน่าทุเรศ

ปล.ส่วนภาคนี้มันเน้นการล่าอณานิคมครับ เลยต้องทำเรื่องการรบทางเรือที่เป็นจุดด้อยของเกมตระกูลนี้ออกมาให้ดีที่สุด
                        ช่างเค้าเหอะครับ บางทีวุฒิภาวะเค้ายังอาจจะน้อยอยู่ก็ได้ปล่อยเค้าไปเถอะ อย่าไปถือสาเลย

ส่วนเกมนี้เรื่องรายละเอียดนี่ผมว่าภาคก่อนๆมันละเอียดยิบแล้วนะ ภาคนี้มันยิ่งมีรายละเอียดเพิ่มเรื่องการเมืองอีก เอิ้ก -*- ทำงานเครียดๆหันมาเล่นเกมนี้แก้เครียดยิ่งเครีัยดหนักเข้าไปอีก

Comment

System requirements:
                          2.4 Ghz processor
                          256 MB video card
                          1 GB RAM XP / 2 GB Vista
                          15 GB hard disk space

Minimum System Requirements:

CPU: 2.6Ghz single core processor

RAM: 1GB RAM (2GB for Vista)

Graphics: a DirectX 9.0c card with 256mb RA
                          Last edited by pann; 6 Mar 2009, 14:39:08.

Comment

อ่านใน future game เดือนที่แล้วภาพสวยดี ระบบดี

แต่มีแค่โน็ตบุ๊คสมัยสองปีที่แล้ว เล่นไม่ได้

ตอนนี้อยากเล่นซีรีย์ total war ในยุคสามก๊กนะเนี๊ยะ

Comment

อยากเล่นจัง

ไม่ได้เล่นเกมวางแผนตั้งนาน

สงสัยเกมนี้จะอดใจไม่ไหว

Comment

ลงและลบออกอย่างรวดเร็ว รอไปซื้อของแท้ งงทำไมไม่มีเสียงว่าระบบและภาพสุดยอด - - แต่มันเสี่ยงกับชีวิต Account Steam มูลค่าหลายพันซึ่งไม่คุ้ม - -" กลัวจะโดนแบน ล่อเป้ามากตอนชนะเห้ย ! ชื่อใน Steam !!! อืม

Comment

Working...
                                X