Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือก M/B+CPU ทีครับ 2ค่าย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือก M/B+CPU ทีครับ 2ค่าย

ค่ายแรก x2 7750+Abit ax78 หรือ X3 8450
    ค่าย2 E7200+M/B 35 เข็นมันไปแตะ 3.8-4.0 ได้ครับ

ใช้งาน เล่นเกมส์ ดูหนัง โหลดบิทแค่นี้ครับ

ขอเทียบราคาด้วยครับ

ค่ายแรก X2 7750 ครับ แรง
    ค่าย 2 P5Q ก็แหล่มครับ

Comment

ฟันธงได้ไหมครับ เอาค่ายใหนดี

Comment

ไม่ได้ เพราะเดียวตีกันตาย

สรุป ตามใจ ผม ว่าดูตรงราคา + องค์ประกอบ ุวามเร็ว จำนวน แคช แล้วท่านจะ get (ด้วยตัวเอง)

Comment

ผมเชียร์ ค่าย2ครับ (โดนตืบแน่ๆตู)

Comment

คืองี้ผมเคยใช้ e-7200 กับ 5000+ แล้วมันต่างกันพอสมควร ผมใช้กับ HD 3850 ครับ แต่ช่วงนั้นไม่รู้เป็นอะไรขาย e-7200 ไปครับ แต่ผมไม่เคยใช้ 7750 ครับ เลยอยากให้ฟันธง ถ้าไม่ได้ ไม่เป็นไรครับ

Comment

Working...
            X