Announcement

Collapse
No announcement yet.

notebook ดูตรงไหนว่า รุ่นท๊อป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ดูที่ฝาด้านบนถ้ารุ่น top ทางผู้ผลิตจะติดเขามาให้นะครับ ถ้าไม่มีแสดงว่าเป็น mass product ครับ ฮึ ฮึ

Comment

รุ่นTop ของเวลานั้น ไงครับ
      พอผ่านไป มันก็จะมีTopตามมาเรื่อยๆอะแหละ
      N/Bชอบออกมาตีตลาดตัวเอง ตลอดอะครับ
      อยากTopต้องเลือกรุ่นที่มันไม่มีคนใช้
      เช่น Acer
      Travelmate เนี้ย ถ้าTop ก็ Topไปหลายเดือนไม่ก็เป็นปีอะ
      เพราะ Acer มันไปจับ Aspire มากก่า
      ไม่เชื่อลองวัดกัน
      Travelmate รุ่นนับได้ อะ
      Aspire ดิ ออกมาเรื่อย จนนับไม่ไหว

Comment

ผมก้คิดว่าดูที่ราคา และการออกแบบนะครับ ถ้าบางรุ่นออกแบบพิเศษหน่อยก้แพงมากมายครับ

Comment

ตัวท๊อบ

คือตัวที่เป็น Limited Edition ทั้งหลายแหล่ เช่น เฟอร์รารี่ ลัมบอร์กินี่ อามานี่ หุ้มหนัง หระดับคริสตัล ฯลฯ นั่นแหละ ท๊อบแท้ๆ

เพราะมันท๊อบ เหนือท๊อบ ยังไม่ต้องกางหรือเปิดเครื่อง แค่เหน็บเดินไปไหนมาไหนก็เท่ห์เหลือกินแล้ว
          ใจไม่ถึง เงินไม่เหลือกินเหลือใช้จริงๆ ไม่มีใครซื้อมาใช้หรอก

Comment

Working...
          X