อันดับ 1 super pi 1M AMD
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 25

Thread: อันดับ 1 super pi 1M AMD

OverclockZone Member overclock's Avatar

Default อันดับ 1 super pi 1M AMD

กว่าจะได้เกือบแต๊บ...

OverclockZone Staff Audigy's Avatar
    ChiangMai Thailand

แบบนี้สิครับ แรงสมชื่อ Overclock ตัวจริง CPU ผมไปไม่ไหวแย้ว.... T_T แก่แล้ว

Spec manager wikorn's Avatar
    FB:wikorncom thailand www.wikorncom.com

หุๆ เห็นเวนิช วิ่งทะลุ 3กิก 2เครื่องแฃ้ววันนี้

OverclockZone Member boonx22's Avatar

อยากแรงแบบนี้จัง
    Last edited by boonx22; 11 Mar 2007 at 23:59:31.

Who Am I ? ZoLKoRn's Avatar

เล่นด้วยคนดิ ... เห็นขุดของเก่ากันจัง ขอขุดมั่งน่ะ

OverclockZone Member dears's Avatar
    Royal Thai Army

แรงกันเข้าไปนะท่าน

ว่ะ ฮ่า ฮา ...

ต้องอัดใหม่ อีกแล้วซิตรู ...

OverclockZone Member LA_ON's Avatar

อิอิ แรงๆ กันจังเลยครับ บอร์ดนี้ อิอิ

OverclockZone Member Cesc's Avatar
    Creative University

Quote Originally Posted by ZoLKoRn View Post
    เล่นด้วยคนดิ ... เห็นขุดของเก่ากันจัง ขอขุดมั่งน่ะ
    แรงจังเรย 4000+ เนี่ยย

OverclockZone Member Centrino's Avatar
    DirectX Component

ใช้งานแบบ24/7ไหวมั้ยนั่น - - อิอิ

OverclockZone Member Takumigrit's Avatar

ลากกระจาย หุๆ

OverclockZone Member Eakle's Avatar
    Neverland แดนหรรษา

Quote Originally Posted by ZoLKoRn View Post
    แรงกว่าอีก กับตัวคูณ 12

ปล...ทำไมลายเซ็นท่านซอล ถึงมี 4 บรรทัดได้หว่า!!!

OverclockZone Member

อย่า หา ว่าผมโง่เลยนะ ไอ้ super PI เนี่ย ตัวเลขต่างๆทีมันบอก คืออะไร เเล้ว ดูยังไงว่าอันไหน เเรง
    มือใหม่อะงับ หุๆ

OverclockZone Member Anchor_T's Avatar
    บ้านโป่ง-ปริมณฑล-นครศรีธรรมราช

ใครพอจะมีเวปโหลด Supper PI มั่งครับ ตามหามานานแล่ะ ยังหาโหลดไม่ได้เลย....ขอบคุณครับ

Who Am I ? ZoLKoRn's Avatar

Quote Originally Posted by ohmcpe View Post
    อย่า หา ว่าผมโง่เลยนะ ไอ้ super PI เนี่ย ตัวเลขต่างๆทีมันบอก คืออะไร เเล้ว ดูยังไงว่าอันไหน เเรง
    มือใหม่อะงับ หุๆ
    มันคือการคำนวณค่า Pi (22/7) ในทางคณิตศาสตร์นะครับ ส่วนระดับที่ทำการคำนวณก็แตกต่างกันออกไป 1M ก็คือคำนวณหาค่า Pi ที่ทศนิยมจำนวน 1 ล้านตำแหน่ง แล้วดูว่าเครื่องเราใช้เวลาในการคำนวณกี่วินาที

Quote Originally Posted by Anchor_T View Post
    ใครพอจะมีเวปโหลด Supper PI มั่งครับ ตามหามานานแล่ะ ยังหาโหลดไม่ได้เลย....ขอบคุณครับ
    ขอมาจัดไปครับ..
    ปล. จริงๆพิมพ์เสิดเอาใน google ก้น่าจะเจอนะครับ

มันคือการคำนวณค่า Pi (22/7) ในทางคณิตศาสตร์นะครับ ส่วนระดับที่ทำการคำนวณก็แตกต่างกันออกไป 1M ก็คือคำนวณหาค่า Pi ที่ทศนิยมจำนวน 1 ล้านตำแหน่ง แล้วดูว่าเครื่องเราใช้เวลาในการคำนวณกี่วินาที

ขอมาจัดไปครับ..
    ปล. จริงๆพิมพ์เสิดเอาใน google ก้น่าจะเจอนะครับ
    โทษนะค่ะ ช่วยอธิบายให้ชัดเจนกว่านี้ได้ป่าวค่ะ คือ เอาค่าที่คุณ ZoLKoRn โพสต์ไว้มาอธิบายประกอบด้วยก็ดีนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

OverclockZone Member overclock's Avatar

Quote Originally Posted by เฉยเมย View Post
    โทษนะค่ะ ช่วยอธิบายให้ชัดเจนกว่านี้ได้ป่าวค่ะ คือ เอาค่าที่คุณ ZoLKoRn โพสต์ไว้มาอธิบายประกอบด้วยก็ดีนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
    ผมก็ไม่เข้าจาย..

OverclockZone Member Gemini's Avatar

อะไรเป็นตัวแปรหลักและสำคัญที่สุดครับ ที่จะรัน pi ให้ออกมาเวลาดีๆ

OverclockZone Member Ejizen's Avatar

Quote Originally Posted by Gemini View Post
    อะไรเป็นตัวแปรหลักและสำคัญที่สุดครับ ที่จะรัน pi ให้ออกมาเวลาดีๆ

ความเร็วของ cpu ยิ่งเร็วยิ่งได้เวล่ pi น้อย ไม่เกี่ยวกับ สัณญาน นาฟิกานะคับ ไม่จำเป็นเสมอ ว่ารอบเยอะจะแรงกว่า ทุกตัวอยู่ที่รุ่น ของ cpu ด้วยอ่าคับ พี่น้อง

OverclockZone Member saikano's Avatar

ขอบคุณคับนำมาให้ชมกาน สุดยอดความแรงระดับเทพ

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks