Announcement

Collapse
No announcement yet.

อันดับ 1 super pi 1M AMD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อันดับ 1 super pi 1M AMD

กว่าจะได้เกือบแต๊บ...

แบบนี้สิครับ แรงสมชื่อ Overclock ตัวจริง CPU ผมไปไม่ไหวแย้ว.... T_T แก่แล้ว

Comment

หุๆ เห็นเวนิช วิ่งทะลุ 3กิก 2เครื่องแฃ้ววันนี้

Comment

อยากแรงแบบนี้จัง
        Last edited by boonx22; 11 Mar 2007, 23:59:31.

Comment

เล่นด้วยคนดิ ... เห็นขุดของเก่ากันจัง ขอขุดมั่งน่ะ

Comment

แรงกันเข้าไปนะท่าน

Comment

ว่ะ ฮ่า ฮา ...

ต้องอัดใหม่ อีกแล้วซิตรู ...

Comment

อิอิ แรงๆ กันจังเลยครับ บอร์ดนี้ อิอิ

Comment

Originally posted by ZoLKoRn View Post
                  เล่นด้วยคนดิ ... เห็นขุดของเก่ากันจัง ขอขุดมั่งน่ะ
                  แรงจังเรย 4000+ เนี่ยย

Comment

ใช้งานแบบ24/7ไหวมั้ยนั่น - - อิอิ

Comment

ลากกระจาย หุๆ

Comment

Originally posted by ZoLKoRn View Post
                        แรงกว่าอีก กับตัวคูณ 12

ปล...ทำไมลายเซ็นท่านซอล ถึงมี 4 บรรทัดได้หว่า!!!

Comment

อย่า หา ว่าผมโง่เลยนะ ไอ้ super PI เนี่ย ตัวเลขต่างๆทีมันบอก คืออะไร เเล้ว ดูยังไงว่าอันไหน เเรง
                          มือใหม่อะงับ หุๆ

Comment

ใครพอจะมีเวปโหลด Supper PI มั่งครับ ตามหามานานแล่ะ ยังหาโหลดไม่ได้เลย....ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by ohmcpe View Post
                              อย่า หา ว่าผมโง่เลยนะ ไอ้ super PI เนี่ย ตัวเลขต่างๆทีมันบอก คืออะไร เเล้ว ดูยังไงว่าอันไหน เเรง
                              มือใหม่อะงับ หุๆ
                              มันคือการคำนวณค่า Pi (22/7) ในทางคณิตศาสตร์นะครับ ส่วนระดับที่ทำการคำนวณก็แตกต่างกันออกไป 1M ก็คือคำนวณหาค่า Pi ที่ทศนิยมจำนวน 1 ล้านตำแหน่ง แล้วดูว่าเครื่องเราใช้เวลาในการคำนวณกี่วินาที

Originally posted by Anchor_T View Post
                              ใครพอจะมีเวปโหลด Supper PI มั่งครับ ตามหามานานแล่ะ ยังหาโหลดไม่ได้เลย....ขอบคุณครับ
                              ขอมาจัดไปครับ..
                              ปล. จริงๆพิมพ์เสิดเอาใน google ก้น่าจะเจอนะครับ

Comment

Working...
                              X