Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิธีการปรับเป็นแบบ thirdperson แบบง่ายๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วิธีการปรับเป็นแบบ thirdperson แบบง่ายๆครับ

เข้าเกมส์แล้วเปิดคอนโซลนะครับ

พิมพ์ไปว่า thirdperson แล้วมันก็จะเป็นมุมมองบุคคลที่ 3 โดยทันที

ไม่ต้องโหลดอะไรเพิ่มเติม แถมเป้ามันตรงด้วยครับ

ถ้าอยากให้มันเป็นมุมมองที่ 1 เหมือนเดิมก็ พิมพ์

firstperson เข้าไปครับ เกมส์ left 4 dead นะครับ

แม่เจ้าาาา!! ง่ายขนาดนั้นเลยหรือนี่่

Comment

รู้นานแล้วครับ = =

Comment

อ๋อเหรอครับ

Comment

ตอนในเกมส์กดเปิด console ไงนิ ปิดไปแล้วเปิดไม่ได้

Comment

ตั้ง เอาสิครับ F1 อ่า

Comment

ถ้าตั้งเอาไม่ตั้งปุ่มเปลี่ยนมุมมองไปเลยละคับ

Comment

พึ่งจะรู้ โอ้ว

แล้วมันจะทำ โปรแกรมเปลี่ยนเป็น thirdperson ทำไมวะ - -

ในเมื่อในเกมมันก็มี กำจริงๆ

Comment

เจ๋งเลย มองแบบ RE4 ได้ด้วย > thirdpersonshoulder

Comment

Originally posted by beerlp View Post
                    พึ่งจะรู้ โอ้ว

แล้วมันจะทำ โปรแกรมเปลี่ยนเป็น thirdperson ทำไมวะ - -

ในเมื่อในเกมมันก็มี กำจริงๆ
                    เขาทํามาเผื่อบางห้องไม่ได้เปิดสูตรมั้งครับ มันต้องเปิดให้ห้องใช้สูตรได้ก่อน

ถึงกดใช้ได้

Comment

Working...
                    X