Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำชี้แนะด้วยครับ เกียวกับ การบล็อก Network & Internet

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำชี้แนะด้วยครับ เกียวกับ การบล็อก Network & Internet

ขอวิธิแก้บล็อก Net คือรุ่นน้องตอนนี้ เค้าย้าย offiec ใหม่อ่ะครับ ทีนี้ต้องใช้ Network & Internet รวมกับบริษัทแม่ เห็นน้องบอกว่า เค้าได้แค่ google กับบ้างเว็บแค่นั้นครับ คือแต่ก่อนยังไม่ได้ย้ายไปรวมกับบริษัทแม่ เค้าใช้เน็ต True 2.5M มั้งครับ ไม่มีการบล็อกไดๆทั้งสิ้น แต่ตอนนี้เหมือนโดนมัดมือมัดเท้า 555+ ยังไงใครมีความรู้ช่วยแนะนำทีนะครับ เอาแค่ท่องเว็บได้ไม่ได้ดาวโหลดอะไร
    ถ้ามันเป็น อวิชา PM มาก็ได้นะครับ ขอบคุณครับ...

proxy กับ vpn เช่า ครับแต่ไม่รู้จะคุ้มหรือไม่

Comment

Originally posted by aumsza View Post
      proxy กับ vpn เช่า ครับแต่ไม่รู้จะคุ้มหรือไม่
      ขอรายละเอียดอีกหน่อยครับ

Comment

ขอแค่เข้าเน็ตทั่วไปได้ ออนเอ็ม

Comment

ถ้าเขาไม่ให้ใช้ก็คงใช้ไม่ได้ล่ะครับ เว้นแต่คุณจะเข้าเร้าเตอร์เขาแล้วไปแก้ config ใหม่เอง

แต่ปกติเน็ททั่วไปเขาไม่น่าจะบล็อกนิครับ (ถ้าออกเน็ทได้ก็ไปออนmsnผ่านเวปเอา) ถ้าบล็อกนี่แสดงว่าเคี่ยวจัด ไม่ให้ทำไรเลย หุ หุ

Comment

เช่า Proxy เอาครับ

Comment

Working...
            X