Announcement

Collapse
No announcement yet.

3229au+xp

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3229au+xp

วันนี้..จิตใจห่อเหี่ยว

ตังค์ออกจากกระเป๋า..เวียนหัว

3229au 30923+ปริ้น f370 (แถม)+แรมคิงตั้น 512(ซื้อเพิ่ม)

กลับมาต้องลงโปรแกรมเอง ...เพราะว่า แถมฟรี DOS

ลงXP ESSENTAIL แฮ่ ๆ ...การ์ดจอ 6150 ไม่เวิร์ค เพราะไดเว่อร์มีแต่ วิสะต้า

ไอ้แผ่นวิสะต้าก็ม่ายมี ไม่รู้จะใช้ 32x64

เฮ้อทำไมน๊า..ไม่ทำให้มันใช้ XP ได้ด้วย...หรือว่าเรางี่เง่าก็ม่ายรู้

ท่านใดพอทราบบ้างครับ...ขอบคุณ

ขุด...

Comment

ผมก็ใช้รุ่นนี้นะ

ลง xp 32bit ด้วยซ้ำอะ

ไม่มีไดร์เวอร์

เอาป่ะ

มีครบเลย

Comment

ผมกำลังโหลดวิสะต้าอยู่...ถ้ามีตัณหายังไง

คงต้องขอคำขี้แนะครับ..ขอบพระคุณท่านมาก ๆครับ

Comment

ใช้ได้ดิ win xp ลงไม่ได้ได้ไง แต่เรื่อง driver อ่ะท่าน ต้องหาเอง ผมถึงไม่ชอบ compaq อ่ะ

Comment

ท่าน Dark Avenger MX ขอความช่วยเหลือด่วนครับ

หลังจากลง vista แล้วปรากฏว่า ...แค่จะต่อแลนแบบสายนี่ก็เต็มกลืนครับ

ไหนจะลงโปรแกรมต่าง ๆ บางตัวเคยใช้ใน xp ก็ไช้ไม่สมบูรณ์

ตกลงคงต้องขอความช่วยเหลือจากท่าน Dark Avenger MX ผู้ใจดีแล้วครับ

ยังไงก็สงสารลูกนกตาเหลือง ๆ ด้วยนะครับ...ขอบคุณครับ

Comment

ขุด...เผื่อมีเพื่อนท่านใดใช้ ..จาได้ม่ายเสียเวลาอันมีค่า..เอาไปทำอย่างอื่นดีกว่า

M:\Software & Driver downloads Compaq Presario V3000 CTO Notebook PC.htm

xp driver 3229au ชัวร์ ไม่ตรงรุ่นแต่ชิบตัวเดียวกัน

Comment

Working...
              X