Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดู กราฟของ HDD Tune ให้ทีคับว่ามันเสียไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดู กราฟของ HDD Tune ให้ทีคับว่ามันเสียไหม

เอาได้ตัวใหม่มาคับ เอาไปเครมมา3-4 รอบแล้ว เจอ Bad บ้าง บูทไม่ขึ้นบ้าง จนรอบนี้ มาแปลกคับ มันร้องดังอะ ร้องแบบ วิ้งๆๆๆๆวิ้งงงงงๆๆๆงงงง แสบหูมากเลยคับ เลยลองเอาไปเช็คกับ HDDTune ดู ได้กราฟแบบนี้ มันแปลว่าอะไรคับ

ปล.ของซีเกด คับ Sata
    Attached Files

ยังไม่ถึงกับเสียหรอกครับ

HD ของท่านยังใหม่อยู่เลยนะครับ

รวนๆลองเช็คระบบไฟดูนะครับ จ่ายไฟนิ่งหรือเปล่า

Comment

Originally posted by Mr.T View Post
      ยังไม่ถึงกับเสียหรอกครับ

HD ของท่านยังใหม่อยู่เลยนะครับ

รวนๆลองเช็คระบบไฟดูนะครับ จ่ายไฟนิ่งหรือเปล่า
      เช็คตรงไหนหรอคับ แบบว่าไม่ค่อยรู้เรื่องสายไฟ ในเคส เท่าไหร่

Comment

ดันๆ

Comment

พึ่งเปิดใช้งานมา 11ชม. เอง

Comment

เพิ่งรู้นะครับว่าดูเลขเวลาที่ใช้งานตรงนี้ได้

ของผมตั้ง 4447 ชั่วโมงแน่ะ

Comment

ไม่เเน่ใจ เเต่กราฟเเปลกๆน้ะ

Comment

Working...
              X