Announcement

Collapse
No announcement yet.

PowerColor HD4870 1GB PCS+ ยังมีร้านไหนขายอยู่ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PowerColor HD4870 1GB PCS+ ยังมีร้านไหนขายอยู่ไหมครับ

ตามหัวข้อครับ

BIG IT

Comment

jedi ครับ 9800บาท
      อ่อ!ต้อง update bios ตัวล่าสุดนะครับไม่งั้นจอจะกระพริบ(ให้ร้านupdateให้ได้)
      ผมใช้อยู่ขอบอกว่าแรง และเย็นใช้ได้เลยครับ
      ลงdriver 9.2 ตัวล่าสุดได้นะ แต่ผมไม่ค่อยเห็นข้อแตกต่างซักเท่าไหร่อ่ะนะ

Comment

มีแน่นอนครับ

Comment

ขอบคุณครับๆ

Comment

เห็นมีมือสองขายในบอร์ดอะครับ
            ประกันยังไม่เริ่มเลยใหม่มาก
            เค้าขายอยู่ 8500 ถูกกว่ามือหนึ่งเยอะเลยครับ

....เเนะนำเป็นทางเลือกครับ ไม่มีส่วนได้ส่วนเสีย

Comment

Originally posted by SCORPIONSE View Post
              jedi ครับ 9800บาท
              อ่อ!ต้อง update bios ตัวล่าสุดนะครับไม่งั้นจอจะกระพริบ(ให้ร้านupdateให้ได้)
              ผมใช้อยู่ขอบอกว่าแรง และเย็นใช้ได้เลยครับ
              ลงdriver 9.2 ตัวล่าสุดได้นะ แต่ผมไม่ค่อยเห็นข้อแตกต่างซักเท่าไหร่อ่ะนะ
              ถ้าไม่มีอาการจอกระพริบนี้จำต้องอัพด้วยหรือป่าวคับ คือ ผมซื้อมาช่วงของล็อกแรกๆ ใช้งานมาก็ไม่มีปัญหาอะไร อาการจอกระพริบก็ไม่มี จำเป็นต้องอัพbiosด้วยหรือป่าวคับ อัพแล้วการทำงานดีขึ้นหรือป่าวคับ (เผื่อจะได้อัพบ้าง)

Comment

เคยใช้ครับ แรงคุ้ม กับเงินที่เสียไปครับ แล้ว อีกอย่างคือ เย็นมากครับ ไม่ต้องห่วงเรื่องความร้อนเลยครับ
                ถ้าให้ดี เอา ตัวที่ภาคจ่ายไฟเป็นเฟส ดิจิตอลน่ะครับ

Comment

up แล้วหายเลยครับ

Comment

เเล้วจะรุ้ได้ไงอ่ะครับ ว่าภาคจ่ายไฟมันเป็นดิจิตอล อ่ะ

Comment

Working...
                    X