Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วย GTA IV ผมด้วยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วย GTA IV ผมด้วยคับ

คือเวลาเราขึ้นรถแล้วมันไม่มีเสียงเพลง ดู TV.ก้อไม่มีภาพ

พอเข้าไปเปิดดูไฟล์เพลงในตัวเกมส์

มันไม่มีอ่ะคับทำไงดีคับ

ไม่บอกรายล่ะเอียดของแผ่นที่ใช้ลงงับ..
    เป็นแบบ 3 DVD หรือเปล่า
    ไฟล์เพลงอาจอยู่ในแผ่น3 ให้ก็อบเอาไว้ในโฟล์เดอร์ที่มันบอกไว้
    ถ้าเป็นแผ่นแบบอื่นรอท่านต่อไปคับ..
    Last edited by chai_ubon; 5 Mar 2009, 12:55:24.

Comment

เป็นแบบ DVD 2 แผ่นอ่ะคับ

Comment

ถ้าใครมีก้อขอก็อบหน่อยนะคับ

ขอบคุณคับ

Comment

2 DVD คงไม่เหลือเพลงแล้วละ ตอนผมเล่นมันตั้ง 4 DVD

Comment

งั้นขอก้อปหน่อยได้ไหมคับ

Comment

Working...
            X