Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ช่วยดูให้ทีครับสอนดู cpuid หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ช่วยดูให้ทีครับสอนดู cpuid หน่อยครับ

ช่วยดูที่ครับ value min max นี่คืออะไรครับ เวลาเราดูเราต้องดูค่าไหน แล้วค่า systin คืออะไร

cputin คืออะไร หลักๆเราต้องดูความร้อนช่องไหนอะครับ value min max ใน 3 ตัวเนี้ย แล้วผมเล่นเกม ความร้อนการ์ดจอผม 70 + ร้อนไปไมครับ ทุกอย่างเดิมๆหมดเลยครับ การ์ดผม EAH 3650 ช่วยดูและแนะนำทีครับ

ดูตรง value ครับ

การ์ดจอ 3650 มีซิ้งพัดลมใช่ไหมครับ

70+ ตอน FULLหรือIDE(ปกติ) ถ้าIDE ก็ร้อนมากๆ FULL คง 80+

Comment

70+ ตอนเล่นเกมอะครับ ผิดปกติไม มีพัดลมครับ

systin cputin คืออะไรครับ

Comment

Originally posted by E5200 View Post
        70+ ตอนเล่นเกมอะครับ ผิดปกติไม มีพัดลมครับ

systin cputin คืออะไรครับ
        ถ้า FULL 70 ชิวครับ

อันนี่ไม่ชัวร์ นะ -.......-
        systin ความร้อนบริเวณโดนรอบของเมนบอร์ด
        cputin ความร้อนบริเวณผิวของ CPU
        Core0,1 คือความร้อนด้านใน CPU
        Last edited by maxza929; 5 Mar 2009, 14:38:51.

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
          X