Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 4000 เลือกซื้อ VGA ค่ายใดรุ่นใดดีคร้าบบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 4000 เลือกซื้อ VGA ค่ายใดรุ่นใดดีคร้าบบบ

งบประมาณ 4000 บวกลบ 500 อ่ะคับ ผมจะเล่น การ์ดจอ ค่ายไหนดี
    เขียวแรง แดงภาพสวย โอ้ยเลือกไม่ถูก เอาสวยๆแรงๆ ก็แพงอีก
    ขอ ท่านเทพๆ กรุณาช่วยเลือกหน่อยนะครับ

8800GT/4830 พอแล้วครับ แรงไปเดี๋ยว CPU ขับไม่ไหวเน้อ...

Comment

8800gt or 9800gt

Comment

แล้ว ถ้า 8800 GT จำเป็นต้อง 1GB ป่ะครับ ผมไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่อ่ะ
        แล้วเลือกการ์ดจอยังไงอ่ะ ไห้มันแหล่มๆ เข้ากะเครื่องผมอ่ะ

Comment

8800 แค่ 512 ก็ได้ ถ้าไม่ได้ใช้จอ 30" ไม่รู้สึกว่าต่างจาก 1Gb หรอกครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
            X