Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาเพื่อนเล่น dota ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาเพื่อนเล่น dota ครับ

เล่น bnet เกือบทุกวันครับ ช่วงนี้ ว่างงาน ใครว่างมาเล่นกันได้นะครับ

ผมจะอยู่ Chanal OCZ ตลอดนะครับ ใครเข้ามาเล่นเป็นเพื่อนกันได้ครับ

ชื่อ mcbonton

ยินดีครับ
    ผม automaton จะไปหาครับ
    อย่าทำเค้าแรงละ

Comment

มาเล่น Garena กันครับ โคตรโหด

Comment

เมื่อก่อนตอนงานน้อยๆ เล่น garena ครับ เพราะไม่ค่อยได้ลุกไปไหน

แต่เดี๋ยวนี้งานเยอะ เลยเล่น pb bnet สบายใจกว่า

Comment

มาเล่นกันครับ เดียวเข้าไปหา OCZ ช่ายม่ะ ได้เลย ว่างๆเจอกัน

Comment

ผมอยู่ห้อง OCZ ตลอดนะครับ แต่ถ้าบางทีเรียกแล้่วไม่ตอบแสดงว่าผมไม่ว่างนะครับ อาจทำงานอยู่

Comment

ผม noob ครับไม่รู้จะเล่นได้รึเปล่า -_-'

Comment

ชาว OCZ ไม่แบ่ง pro noob ครับ ขอแค่มีใจไม่ out เป็นพอ

Comment

เล่นกันครับ ออนอยู่คนเดียว เปลี่ยวใจ

Comment

เคยเล่นกับเพื่อนครับ โดนเพื่อนด่าใส่เพราะมันอยากชนะมาก 3-5 ข้างโน้นก็เล่น ok ตอนนี้เลิกคบไปแล้วครับ แต่ก็อยากเล่นนะ 3-5

Comment

กลับมาแล้วครับ หลังจากไปต่างจังหวัดมาหลายวัน กลับมาเล่นเหมือนเดิม

Comment

Working...
                      X