Announcement

Collapse
No announcement yet.

งานเข้าแล้วครับช่วยต้นเหตุอยู่ที่ผมอัพเดทBIOS Ax78 แล้วคอมค้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งานเข้าแล้วครับช่วยต้นเหตุอยู่ที่ผมอัพเดทBIOS Ax78 แล้วคอมค้าง

พอผมรีสตาร์เครื่องใหม่ ก็boots ไม่ขึ้นเลยครับ ไม่มีเสียงติ๊ด!ตอนบูทเครื่อง ด้วย
    ลองClear Cmos ด้วยสวิตท์ด้านหลัง และด้วยJumper แล้วก็ไม่หาย รบกวน
    ่ช่วยเหลือที่ครับ จนปัญญาแล้วววววว
    เพิ่มเติม รหัสบนบอร์ด ขึ้น FF ครับ

Last edited by gorly; 5 Mar 2009, 18:27:10.

ช่างเคยบอกว่า ต้องส่งศูนย์อย่างเดียวเลยครับ

Comment

ผมไม่กล้า UP BIOS ก็เพราะอย่างงี้แหละ กลัวแต๊บ

Comment

Working...
      X