Announcement

Collapse
No announcement yet.

เด็กน้อยอยากรู้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เด็กน้อยอยากรู้

จะทำลายเซ็นต้องใช้โปรแกรมไรทำคับ

ไม่ต้องใช้โปรแกรมครับ แค่เข้า แผงควบคุมส่วนตัว>แก้ไขลายเซ็นตรงแถบซ้ายอ่ะครับ>ทีนี้อยากพิมอะไรก็ใส่ไปเลย
    อย่าเกิน3 บรรทัดนะ

Comment

โปรแกรมวาดรูป แก้ใขรูปทั่วๆ ไป ถนัดไรก็เอาันั่น

แค่ paint ก็แหล่มใด้ ถ้าทำดีๆ

Comment

ของผมก็ทำด้วยPaint (ใช้Photoshopไม่เป็นอ่า)

Comment

แนะนำ Photoshop ครับผมแหล่มๆแต่งรูปปรับขนาด และอีกมากมายอิอิ

ถ้าใช้ไม่เป็นก้ Google ครับผม พิมไปว่า สอน Photoshop แค่นั้นคับผม

Comment

Photoscape ครับ ใช้ง่ายสำหรับคนที่ไม่ถนัด photoshop ไอเดียดีๆออกมาสวยได้เหมือนกันครับ

Comment

ขอบคุงคับ

Comment

Working...
              X