Announcement

Collapse
No announcement yet.

โอ้ย..เข้าเว็บนี้ทีไร โดนGodzilla ทุกทีเลย2รอบแล้วคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โอ้ย..เข้าเว็บนี้ทีไร โดนGodzilla ทุกทีเลย2รอบแล้วคับ

โอ้ย..เข้าเว็บนี้ทีไร โดนGodzilla ทุกทีเลย 2รอบแล้วคับ

ท่านอื่นเป็นกันบ้างไหมคับ ตอนนี้ผมละไม่กล้าเข้าเว็บนี้แล้ว

ปล. ผมเองก็โรคจิต ไม่ค่อยชอบลงพวก anti virus ไฟวง ไฟวอ ผมปิดหมด d(^__^")b

ปล2. ตอนนี้ต้องแอบเปิด nod32 (ทำไมต้องแอบ อิอิ) d(T__T")b

ปล3. ไปแล้วคับ ต้องรีบปิด กลัว คับ d(^__^")b

แล้วไปปิดมันทำไมละครับ เวปใหนก็มีหมดละ
    ผมมีตั้ง 2-3 ตัว AntiVir PE Classic + NOD32 + Ad-Aware SE Personal

Comment

ไปยิงใครตายมารึท่าน

เอ้า ตัวแก้ ถ้าอยากได้ของที่ดีกว่า nod32 ก็ pm มา

Comment

โรคจิตไม่พอแถมยังมั่วอีก Godzilla มันติดได้จากใหนยังไม่รู้อีก

Comment

Originally posted by BoM View Post
          โรคจิตไม่พอแถมยังมั่วอีก Godzilla มันติดได้จากใหนยังไม่รู้อีก

Comment

ไวรัสgodzillaติดทางแฮนดี้ไดรว์นะคับ

มันไม่ใช่พวก ที่ติดจากเน็ต ลองเอาแฮนดี้ของคุรมาสแกนดีกว่าคับ

Comment

Originally posted by หัวโบราณ View Post
              ไวรัสgodzillaติดทางแฮนดี้ไดรว์นะคับ

มันไม่ใช่พวก ที่ติดจากเน็ต ลองเอาแฮนดี้ของคุรมาสแกนดีกว่าคับ
              ที่ บ. ผมมีเพียบเลยท่าน ตอนนี้โดน 8bits ด้วย สงสัยต้องเรียก พนง.เอา flash drive มาสแกนรายตัว(โดยเฉพาะสาวๆ... )

Comment

Originally posted by BoM View Post

ก็ไม่ได้เสียบมาตั้ง2-3อาทิตย์แล้ว ถ้าเสียบก็คงไม่ออกมาบ่นหรอก
                อันที่จิง ถ้าตอบอย่างนี้ ไม่ต้องตอบก็ได้นะ ผมไม่ได้ต้องการ
                เห็นมาหลายกระทู้และ ที่คุณตอบอย่างงี้ (ไม่เต็มใจตอบ นั่งอ่านเฉยๆก็ได้นะ)

ปล. ก็สังเกตอยู่ 2 รอบแล้ว ดูดีแล้ว เข้าเว็บนี้ทีไรก็โดน ตอนแรกก็พยายามคิดว่า มันมาจากที่อื่น
                ถ้าไม่โดนรอบ2 ผมก็คงจะสงบปากสงบคำ ไม่ตั้งกระทู้ถามหรอก

แหมๆ คนตอบคำถามอย่างคุณนี่ มันมีทุกบอร์ดจิงๆ ให้ตายสิ

ปล2. ตอบแบบสุภาพๆใช้ภาษาอย่างที่คนปกติเขาใช้กันอย่างคุณ TWK Battlecruiser หัวโบราณ ninep มันจะตายไหม BoM
                Last edited by TheBoat; 11 Mar 2007, 15:37:11.

Comment

Originally posted by TheBoat View Post
                  ก็ไม่ได้เสียบมาตั้ง2-3อาทิตย์แล้ว ถ้าเสียบก็คงไม่ออกมาบ่นหรอก
                  อันที่จิง ถ้าตอบอย่างนี้ ไม่ต้องตอบก็ได้นะ ผมไม่ได้ต้องการ
                  เห็นมาหลายกระทู้และ ที่คุณตอบอย่างงี้ (ไม่เต็มใจตอบ นั่งอ่านเฉยๆก็ได้นะ)

ปล. ก็สังเกตอยู่ 2 รอบแล้ว ดูดีแล้ว เข้าเว็บนี้ทีไรก็โดน ตอนแรกก็พยายามคิดว่า มันมาจากที่อื่น
                  ถ้าไม่โดนรอบ2 ผมก็คงจะสงบปากสงบคำ ไม่ตั้งกระทู้ถามหรอก

แหมๆ คนตอบคำถามอย่างคุณนี่ มันมีทุกบอร์ดจิงๆ ให้ตายสิ

ปล2. ตอบแบบสุภาพๆใช้ภาษาอย่างที่คนปกติเขาใช้กันอย่างคุณ TWK Battlecruiser หัวโบราณ ninep มันจะตายไหม BoM
                  ครับยอมรับว่าตอบกวน
                  งั้นคุณลองอ่านข้อความที่คุณโพสถามซิว่ากวนมั้ย ลองอ่านข้อความตัวเองก่อน
                  ก่อนจะว่าคนอื่น คุณเป็นคนบอกเองไม่ใช่เหรอเป๋นคนว่าโรคจิต แล้วคุณก็มาบอกว่ามันติดจากเวบ
                  แล้วมั่วจริงป่าวล่ะ

แล้วคุณติดจากเวบใหนนะเวบนี้รึป่าว งั้นคุณก็คิดว่าเวบนี้ปล่อยไวรัสน่ะสิ แล้วยังเข้ามาทำมัยล่ะไม่ไปถามเวบบอร์ดอื่น
                  Last edited by BoM; 12 Mar 2007, 00:13:42.

Comment

เข้าเว็บไหนมันก็ติดหมดครับเพราะมันติดไปแล้วครับ
                    พอเปิดเข้าเว็บอะไรก็ตามมันก็จะขึ้นว่าโดนนั้นแหละ

Comment

www.getfirefox.com ช่วยท่านได้ครับ

Comment

ผมเจอแต่ Mozilla อ่ะครับ ^^

Comment

นั่นดิมันติดทาง handy driveนี่

Comment

Originally posted by TheBoat View Post
                            โอ้ย..เข้าเว็บนี้ทีไร โดนGodzilla ทุกทีเลย 2รอบแล้วคับ

ท่านอื่นเป็นกันบ้างไหมคับ ตอนนี้ผมละไม่กล้าเข้าเว็บนี้แล้ว

ปล. ผมเองก็โรคจิต ไม่ค่อยชอบลงพวก anti virus ไฟวง ไฟวอ ผมปิดหมด d(^__^")b

ปล2. ตอนนี้ต้องแอบเปิด nod32 (ทำไมต้องแอบ อิอิ) d(T__T")b

ปล3. ไปแล้วคับ ต้องรีบปิด กลัว คับ d(^__^")b
                            ถ้าติดมาจากเวปนี้จริง เครื่องผมก็โดนไปแล้วสิงั้น เพราะผมเข้าเวปนี้ทุกวัน
                            พวกก่อการไม่สงบรึป่าวเนี่ย

Comment

ไปอ่านที่เว็บนี้เลยครับ เคลียร์แน่นอน
                              http://www.trackerx90.th.gs

Comment

Working...
                              X