Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTX295 เอา XFX หรือ EVGA ดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

XFX +1

Comment

EVGA +1 ครับท่าน

Comment

EVGA คับ

Comment

inno ไม่ดีตรงไหนหลอคับ บอกข้อเสียให้ฟังหน่อยคับ พอดีใช้ 295inno อยู่2ตัว ทำsli อยู่ แล้วมียี่ห้อไหนดีรบกวนหารายละเอียดของยี่ห้อนั้นให้ดูหน่อยคับจะได้เอามาเปรียบเทียบกับ inno ดูว่า inno ไม่ดีตรงไหน เพราะที่เห็นรายละเอียดเหมือนกันหมดต่างกันตรงที่ยี่ห้อใครดังกว่าแค่นั้นเอง รบกวนหาให้ดูหน่อยนะคับ ขอบคุณมากคับ

Comment

gtx 295 nvidia เค้าเป็นคนผลิตทั้งหมดครับ แล้วให้แต่ละแบรนไปติดสติกเกอร์เอาเองส่วนแบรนไหนขายขายเท่าไหร่ดูเอาเองครับ อย่าไปเชื่อคนไม่รู้เรื่องละมั่วบอกแบรนนั้นดีแบรนนี้ดี นอกจากคุณชอบแบรนนี้อย.ู่ละยอมจ่ายแพงกว่าครับ

Comment

XFX

Comment

สำหรับผม Asus ครับ อิอิ มาแปลก

Comment

เด่ววันนี้ไปสอย Inno ละ คิดซะว่า เวลาใช้งานก็ไม่ได้มานั่งมอง ไม่เป็นไรหรอก ถูกดีด้วย และก็ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ^^

Comment

inno เถอะครับ ประหยัดไปได้ตั้งพันกว่าบาท

Comment

Originally posted by cefiro-a33 View Post
                      inno ไม่ดีตรงไหนหลอคับ บอกข้อเสียให้ฟังหน่อยคับ พอดีใช้ 295inno อยู่2ตัว ทำsli อยู่ แล้วมียี่ห้อไหนดีรบกวนหารายละเอียดของยี่ห้อนั้นให้ดูหน่อยคับจะได้เอามาเปรียบเทียบกับ inno ดูว่า inno ไม่ดีตรงไหน เพราะที่เห็นรายละเอียดเหมือนกันหมดต่างกันตรงที่ยี่ห้อใครดังกว่าแค่นั้นเอง รบกวนหาให้ดูหน่อยนะคับ ขอบคุณมากคับ

ขึ้นอยู่กับความชอบมากกว่าครับ ผมเลือก285 ของ winfast เพราะสติกเกอรสวยกว่า แค่นั้น
                      แถมแผ่นไดรเวอรก็ไม่มีให้ แถมเกมมาแค่1เกมเดียว
                      Attached Files

Comment

ส่วนตัวชอบ EVGA ครับ

Comment

EVGA ประกัน lifetime

Comment

XFX ครับ เพราะมันกิน EVGA 555+

Comment

หุหุ เราใช้ inno 295 อยู่ Quad Sli มีหลักฐาน คลิ้กที่ข้างล่างลายเซนเลย งานดีคับ ชอบลายมัน ยังไงก้อเหมือนกันทุกยี่ห้อเหละคับ

Comment

Originally posted by playplay View Post
                                XFX ครับ เพราะมันกิน EVGA 555+

เข้าใจหามาเล่นนะท่านเป็นข่าวกันอยู่พักใหญ่เลยนะนั้น 555

Comment

Working...
                                X