Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเล่น i7 กับ Rampage2 Extreme แต่มีคำถามครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเล่น i7 กับ Rampage2 Extreme แต่มีคำถามครับ

ถ้าใช้แรม 1333 เนี่ยจะลากไปได้ไกลไหมครับ แค่เนี้ยหละครับ พอดีกำลังจะซื้อ ยังไงรบกวนขอคำแนะนำด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

แรมอะไรล่ะครับ

Comment

ขึ้นอยู่กับงบครับ งบเยอะไม่ต้องลากก็ไกล
      งบน้อยลากไกล

Comment

แล้วจะเล่นกับแรมอะไรดีหละครับ ช่วยแนะนำที

Comment

ส่วนตัวนะ ถ้าจะลาก เอาบัส 1600 3Gb พอ...

Comment

หรูเลยอะ...

Comment

งบน้อยก็เล่นตามนั้นแต่ยังไงบัสเยอะก็ดีกว่าแนะนำG.SKILL 3HK

Comment

crucial นี่เวบเพิ่งรีวิวไปก็น่าสนนะ

ถ้าไม่ติดตรงมันดูธรรมดาไปนี่แหละ

Comment

Working...
                X