Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมนบอร์ด แรมบัส 667 แต่จะใส่ 800 ได้ปล่าวคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมนบอร์ด แรมบัส 667 แต่จะใส่ 800 ได้ปล่าวคับ

เมนบอร์ดผมเขียนว่าใส่ แรม DDR2 667 แต่ถ้าผมจะใส่ 800 ได้หรือปล่าวคับบบ

ถ้าได้แล้วมันจะมีผลอะไรหรือปล่าวยังไงคับ

ช่วยบอกหน่อยครับๆ

ใส่ใช้งานได้
    แรมทำงานที่บัส 667 แค่นั้นเอง

Comment

ใช้ไปนานๆๆ
      แล้วมันจะมีผลไรหรือปล่าวคับ

Comment

ใช้ไปนานๆเเล้ว ...คงจะอยากเปลี่ยนบอร์ดหละ คริๆ

Comment

ไม่มี

Comment

ปรึกษาหน่อย เพื่อนผม มันจะขาย ram 2gb บัส 800 ให้ 500 บาท ยังไม่ได้ใช้เลย

จะซื้อต่อดีมั๊ย

Comment

2GB 500 บาทซื้อใส่ไปเถอะครับ ถูกดี

Comment

Originally posted by noonmac View Post
                ปรึกษาหน่อย เพื่อนผม มันจะขาย ram 2gb บัส 800 ให้ 500 บาท ยังไม่ได้ใช้เลย

จะซื้อต่อดีมั๊ย
                ขอลองเสียบดูก่อน
                ดูยี้ห้อและประกัน
                ใช้ได้ก็ ซื้อเลบ

Comment

ถ้าประกัน Micro Ingrams หรือประกัน ซินเน็กซ์ ก็ซื้อเลยครับ ถูกมากมาย

Comment

ชื้อสิ ถูกดี เช็คขาด้วยนะครับ 500 เอง

Comment

Working...
                    X